HDBank HDBank tuyển dụng Giao dịch viên và Chuyên viên QHKH Cá nhân tại Bắc Ninh [05.09.2012]

• Bắt đầu Bắt đầu cocghe266
  • Ngày bắt đầu Ngày bắt đầu
Mình là Nam không biết thi GDV có khả quan không nhỉ? Thấy mấy bạn nói chuyện thấy nản quá! Chả nhẽ lại không đi phỏng vấn nữa! Hic bị trượt nhiều rùi nên nản lắm! Toàn bị loại ở vòng phỏng vấn thui! Hic

Mình có tài liệu ôn tập Test vào ngân hàng và Tuyển tập câu hỏi phỏng vấn vào ngân hàng của Giang blog ( hàng full nhá) , bạn nào có nhu cầu add nick myland_35 , 20k/ bộ trả bằng sim viettel. giá gốc bộ phỏng vấn là 300k, bộ test là 200k nhé. Chúc các bạn thi tuyển thật tốt.

Mình là Nam không biết thi GDV có khả quan không nhỉ? Thấy mấy bạn nói chuyện thấy nản quá! Chả nhẽ lại không đi phỏng vấn nữa! Hic bị trượt nhiều rùi nên nản lắm! Toàn bị loại ở vòng phỏng vấn thui! Hic

Nên lắng nghe người khác, nhưng hãy dùng chính kiến của mình bạn à.
Cứ thi hết sức mình, tự tin chiến thắng bản thân đã là tốt rồi ^^!
Cố lên nhé.
..
P/s: Mà có gì khác biệt giữa Ngoại thương, HVNH với các trường dân lập nhỉ ? Mình thấy 1 số bạn có vẻ coi thường họ quá :). Cứ thi xong chắc gì đã có kết quả tốt hơn họ >-)

Không biết có bạn nào đi phỏng vấn về chưa nhỉ? Mình vừa về xong. Mình đăng ký vào giao dịch viên sau anh chị phỏng vấn mình bảo mình ko đủ điều kiện vào GDV do chiều cao của mình chưa đủ ^^ thế là ac ấy bảo mình chiều 1h30 đi test thử. Có ai như mình ko nhỉ?

Không biết có bạn nào đi phỏng vấn về chưa nhỉ? Mình vừa về xong. Mình đăng ký vào giao dịch viên sau anh chị phỏng vấn mình bảo mình ko đủ điều kiện vào GDV do chiều cao của mình chưa đủ ^^ thế là ac ấy bảo mình chiều 1h30 đi test thử. Có ai như mình ko nhỉ?

Mình cũng nộp GDV, mình cũng thấy mấy bạn bảo là chiều test luôn
Nhưng 2 ac ấy ko thông báo với mình về vấn đề đó, thế là mình hỏi anh chị ấy. Anh chị nói là nếu qua vòng sơ loại sẽ có thông báo đến test. Vậy chắc là mình trượt rồi. Các bạn ai cũng được hẹn luôn. Vậy mà mình lại phải chờ được gọi lại :((

Back
Bên trên