HDBank HDBank tuyển dụng Giao dịch viên tại Hà Nội [25.03.2016]

• Bắt đầu Bắt đầu cocghe266
  • Ngày bắt đầu Ngày bắt đầu
HDB có cho sinh viên năm cuối thi tuyển vậy ko anh, chị? thanks anh chị nhiều....

HDB có cho sinh viên năm cuối thi tuyển vậy ko anh, chị? thanks anh chị nhiều....
cái này em đọc trong mục y/c ứng viên ấy nhé, còn nếu không thì cứ ứng tuyển đi, có mất gì đâu, em chỉ phải mất chút thời gian viết CV rồi nộp online thôi.... Cứ mạnh dạn nộp biết đâu bất ngờ ;)

mình tưởng có mình mình ko nhận được mail phản hồi, hóa ra bạn cũng ko có :( làm mình cứ lo ko biết cv có gui nham ko :(
Cũng gửi đc một tuần rồi, cái này thì cũng không nói trc đc,bây giờ cứ ôn thi trước đã còn lại thì chờ thôi chứ đoán già đoán no càng sốt ruột @@

Cũng gửi đc một tuần rồi, cái này thì cũng không nói trc đc,bây giờ cứ ôn thi trước đã còn lại thì chờ thôi chứ đoán già đoán no càng sốt ruột @@
mình gửi hồ sơ onl xong có mail trả lời tự động luôn đấy , b kiểm tra xem có đúng mail k

mình kiểm tra các mục rồi mà không thấy bạn ạ??? bạn @thuylinhkt1102 cũng bảo bạn ấy cũng không nhận đc mail phản hồi??? vậy có nên gửi lại không nhỉ?
Bạn vào hộp thư spam xem , mình thì nôp hồ sơ trực tuyến trên wed của HDBANK luôn
Mình nộp cả bên TPBank Và seabank cũng đều có thư trả lời tự dộng

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,586
Số bình luận
528,087
Tổng số thành viên
352,101
Thành viên mới nhất
thekooksmerch
Back