HDBank HDBank tuyển dụng Giao dịch viên tại Hà Nội [25.03.2016]

• Bắt đầu Bắt đầu cocghe266
  • Ngày bắt đầu Ngày bắt đầu
Lương gdv HD trung bình 6tr, tăng dần theo bậc lương. Các b cứ nộp hồ sơ đi, thi viết ko có nghiệp vụ và ko khó lắm đâu, quan trọng là vòng pv các b thể hiện dc sự thoải mái, vui vẻ, tự tin là ok. Mình thấy HD đợt mới này sẽ khá chú trọng ngoại hình, các b đi thi or pv cố gắng chăm chút bề ngoài 1 chút sẽ có cơ hội hơn. Các anh chị trong HD rất vui vẻ, hoà đồng và dễ gần. HD đang chuẩn bị mở rộng mạng lưới chi nhánh nên cần tuyển thêm. Mong dc sớm làm đồng nghiệp với các bạn.
Có thi tự luận không bạn! tiếng anh và iq bạn có tài liệu ôn k ?
cảm ơn b!

mình thấy đợt tuyển trước bạn mình nộp cv từ trước tết mà sau tết tận 2 tuần mới được gọi đi test mà. mình gửi hôm 15/03 bạn ạ
uh! hình như kết thúc nhận hồ sơ 1,2 tuần mới gọi hay sao ấy bạn ạ . mình bằng cao đẳng nên sợ out

có bạn nào quê THANH HÓA mà nộp vào giao dịch viên được gọi k ạ ?
mình không nói giọng địa phương nhưng sợ k đc

hd chú trọng ngoại hình à, mình chỉ sợ họ nhìn vào giấy khám sức khỏe và không biết có bắt đo chiều cao ko ? mình cao 1m6 mà yêu cầu 1m65, hi vọng là cái này có thể châm trước được :(

mình thấy đợt tuyển trước bạn mình nộp cv từ trước tết mà sau tết tận 2 tuần mới được gọi đi test mà. mình gửi hôm 15/03 bạn ạ
Vậy chắc quy trình chung là vậy, mình cứ chờ điện thoại thôi, nếu sau khi kết thúc hạn là 25/03 chờ thêm 10 ng nếu ko thấy có gì chắc là mình ko phù hợp tiêu chuẩn.
Nhưng hơi buồn là HD gửi mail Cv xonh ko có mail tự động gửi lại, ko biết CV của mìn có bị đi lạc qua spam hay gì không???

Vậy chắc quy trình chung là vậy, mình cứ chờ điện thoại thôi, nếu sau khi kết thúc hạn là 25/03 chờ thêm 10 ng nếu ko thấy có gì chắc là mình ko phù hợp tiêu chuẩn.
Nhưng hơi buồn là HD gửi mail Cv xonh ko có mail tự động gửi lại, ko biết CV của mìn có bị đi lạc qua spam hay gì không???
mình tưởng có mình mình ko nhận được mail phản hồi, hóa ra bạn cũng ko có :( làm mình cứ lo ko biết cv có gui nham ko :(

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,586
Số bình luận
528,087
Tổng số thành viên
352,074
Thành viên mới nhất
Lyn6598
Back
Bên trên