HDBank HDBank tuyển dụng CVQHKH Cá nhân & Doanh nghiệp (ưu tiên SV mới tốt nghiệp) [31.01.2015]

cái này mình ko rõ, mình cũng như bạn mà, mình chưa tốt nghiệp :D
Nhưng mình nghĩ làm tốt, quan hệ tốt sẽ được ở lại :p
mình mới được gọi làm vị trí này ở maritimebank nhưng tháng đầu ko lương, ko biết là có nên làm ko, HDbank thì chắc có lương nhưng lại là ngân hàng nhỏ hơn, phân vân quá nhỉ

hnay mình vừa phỏng vấn về, chương trình này là làm tập sự trong 3 tháng, lương 3tr/tháng, k rõ hnay là sơ tuyển hay ntn nữa?

HDBank muốn tạo cơ hội và đang có dự án tuyển dụng đào tạo dành cho đối tượng các bạn Sinh viên mới tốt nghiệp bạn ah! ^^
bạn ơi, vị trí quản trị viên tập sự-cv qhkh thi nếu đỗ sẽ có cơ hội cao đc nhận chính thức ko, và tập sự trong khoảng bao nhiêu tháng, có lương ko bạn.

• Like
Reactions: hnr
Sắp tới có buổi nào pv khách hàng doanh nghiệp ko mọi người ơi, hôm nay là pv khách hàng cá nhân :3

mình mới được gọi làm vị trí này ở maritimebank nhưng tháng đầu ko lương, ko biết là có nên làm ko, HDbank thì chắc có lương nhưng lại là ngân hàng nhỏ hơn, phân vân quá nhỉ​

Hôm qua mình gặp 1 bạn cũng nói rằng HDBank là ngân hàng nhỏ, xong còn nói là không bằng TPBank. Mình băn khoăn không biết các bạn dựa vào cơ sở nào để phân biệt ngân hàng nhỏ và lớn ???

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,094
Tổng số thành viên
351,759
Thành viên mới nhất
eetamtamcolq
Back
Bên trên