HDBank HDBank tuyển dụng CVQHKH Cá nhân & Doanh nghiệp (ưu tiên SV mới tốt nghiệp) [31.01.2015]

Mình cũng vừa nhận được mail và tn mai đi phỏng vấn vị trí tập sự này, các bạn đi phỏng vấn rồi chia sẻ kinh nghiệm đi

• Like
Reactions: hnr
pv ở Trần Hưng Đạo nhỉ, ko biết là phỏng vấn nhóm hay thế nào nhỉ. Mà quản trị viên có lương không thế mọi người :D
mình mail cho anh bên nhân sự thì anh bảo muốn vào CV QHKH chính thức thì phải có kinh nghiệm 1 năm, vào QTV tập sự anh bảo cũng có lương :D
Nhưng tình hình cũng giống tập sự ở các chỗ khác thì phải, tập sự MB lương có 2tr mà huy động nghe nhiều lắm :3

mình mail cho anh bên nhân sự thì anh bảo muốn vào CV QHKH chính thức thì phải có kinh nghiệm 1 năm, vào QTV tập sự anh bảo cũng có lương :D
Nhưng tình hình cũng giống tập sự ở các chỗ khác thì phải, tập sự MB lương có 2tr mà huy động nghe nhiều lắm :3
hi, vậy nếu làm tốt thì có cơ hội trở thành nhân viên chính thức ko bạn, nghe chừng đợt này ngân hàng toàn tuyển theo kiểu này để lấy quân đi huy động nhỉ

hi, vậy nếu làm tốt thì có cơ hội trở thành nhân viên chính thức ko bạn, nghe chừng đợt này ngân hàng toàn tuyển theo kiểu này để lấy quân đi huy động nhỉ
cái này mình ko rõ, mình cũng như bạn mà, mình chưa tốt nghiệp :D
Nhưng mình nghĩ làm tốt, quan hệ tốt sẽ được ở lại :p

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,089
Tổng số thành viên
351,579
Thành viên mới nhất
charlieparkerme