HDBank HDBank tuyển dụng CV QHKH Doanh nghiệp tại Hà Nội [30.06.2013]

bạn ơi bạn có đổi lịch ko ? tớ cũng muốn đổi lịch ca sáng thành ca chiều ,,đổi với tớ ko?

(HELP ME) Hic, mình mới nhận được lịch chuyển ca thi sang ca 15h chiều ngày 22/7. nhưng buổi chiều hôm đó mình có việc bận ko thể đi đc, mình gọi điện xin chị ý đổi ca thì chị ý kêu đã sắp xếp đủ máy cho từng ca rồi nên nếu mình chuyển lên ca sáng thì sẽ ko có máy để thi. Nên mình mạn phép lên đây hỏi có bạn nào từ ca Sáng hoặc ca 13H chiều ngày 22/7 muốn đổi sang ca 15h ngày 22/7 với mình thì inbox cho mình để mình gọi điện cho chị ý xin đổi nhé!
bạn ơi .bạn còn muốn đổi ko.tớ với bạn đổi nhé, tớ thi câ 8 h sáng 22/nè

các bạn thi sáng nay có làm được bài không, thi trắc nghiệm hay tự luận vậy mọi người

các bạn thi hnay có làm đc bài không, đề có khó lắm ko mọi ng, thi trắc nghiệm hết ak.các bạn thi rùi có kinh nghiệm gì chia sẻ cho mình vs...tks...:)

Các cậu ơi, Nghiệp vụ có bao nhiêu câu tất cả ấy nhỉ?????

không có bạn nào đi thi về bật mí dạng đề thi cho a chị e à, k biết có thi tự luận không nhỉ

Có 3 phần, IQ gồm 20 câu 30 phút, Tiếng anh gồm 30 câu 30 phút, Nghiệp vụ gồm 40 câu 50 phút. Nghiệp vụ chủ yếu về môn Phân tích tài chính doanh nghiệp..rồi các quy chế hình thức cho vay trong môn tín dụng, cũng không quá khó.
Có điểm luôn và thi trắc nghiệm trên máy các bạn nhé.
Chúc các bạn thi tốt ^^

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,670
Thành viên mới nhất
nguyengiahuy
Back