HDBank HDBank tuyển dụng Chuyên Viên Quan Hệ Khách Hàng Doanh Nghiệp/Cá nhân tại Hà Nội [31.08.2012]

thông tin đấy cũng đã nghe qua, cũng biết HD quy mô hơn Gp, nhưng thấy trên diễn đàn bảo HD làm áp lực lắm, suốt ngày chạy chỉ tiêu và huy động nên cũng hơi xoắn.

Bạn sammap và viettran90 ah, tớ biết 2 bạn đang làm HDB CN TL, tớ cũng được gọi và phân về TL, tớ biết CN đang thay máu, chắc chắn sẽ có nhiều cơ hội mới, nhưng khổ nỗi do vài lý do cá nhân, tớ buộc phải xin chuyển chi nhánh về HBT hoặc HK, 2 bạn đang làm ở HDB rồi, các bạn khuyên tớ nên nói thế nào với anh Tùng bây giờ?

thông tin đấy cũng đã nghe qua, cũng biết HD quy mô hơn Gp, nhưng thấy trên diễn đàn bảo HD làm áp lực lắm, suốt ngày chạy chỉ tiêu và huy động nên cũng hơi xoắn.
NH nào cũng như vậy thôi mà b. Thấy được cái các sếp ở đây thương nv lắm, mình nói thật, k đùa :D
Nếu bạn muốn sang HD thì rất vui mừng chào đón bạn gia nhập ;)
Bạn sammap và viettran90 ah, tớ biết 2 bạn đang làm HDB CN TL, tớ cũng được gọi và phân về TL, tớ biết CN đang thay máu, chắc chắn sẽ có nhiều cơ hội mới, nhưng khổ nỗi do vài lý do cá nhân, tớ buộc phải xin chuyển chi nhánh về HBT hoặc HK, 2 bạn đang làm ở HDB rồi, các bạn khuyên tớ nên nói thế nào với anh Tùng bây giờ?
Phân bổ CN này do biên chế nhân sự của Chi nhánh đang cần bn nhân viên để bên nhân sự tuyển. Bạn muốn xin chuyển CN HK or Hà nội thì m nghĩ khó.Nhưng cứ đề xuất thôi. Chúc bạn đạt được điều mình muốn.

=))Bạn nghĩ đơn giản quá, nếu xin được thì bọn t cũng chuyển rồi=))

Hnay nhận được đt mà quên mất k hỏi xem mai đi có phải mang theo hồ sơ k chứ? lần trc mọi ng có phải mang theo k vậy?

Hnay nhận được đt mà quên mất k hỏi xem mai đi có phải mang theo hồ sơ k chứ? lần trc mọi ng có phải mang theo k vậy?
Nhận đc điện thoại báo lên lấy thư mời á bạn?
Nếu có sẵn mấy cái giấy tờ thì b đem theo cũng đc, còn không cứ đến nhận thư mời, a Tùng cho list các giấy tờ cần bổ sung, m ký giấy nhận thư mời r ghi ngày sẽ tới CN nhận việc. Giấy tờ bổ sung trc ngày mình đi làm.

minh vừa được gọi mai đến 32 trần hưng đạo nhận thư làm việc, vị trí quan hệ KHDN, cái khó là mình đang làm ở gp bank được 1 tháng rồi nên không biết phải làm sao nữa. khó nghĩ quá!!!

Bạn cũng đang làm GP giống mình rồi, nhưng mình thì đã quyết định về HD làm việc. Hi vọng được gặp bạn tại chi nhánh HK :).

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,086
Tổng số thành viên
351,489
Thành viên mới nhất
789betstyle
Back
Bên trên