HDBank HDBank tuyển dụng Chuyên Viên Quan Hệ Khách Hàng Doanh Nghiệp/Cá nhân tại Hà Nội [31.08.2012]

M nghĩ con số sẽ hơn. Một phần phải nhớ là không hẳn tất cả các bạn đều tham gia tại UB :)
Nghe phong thanh, chưa xác thực và nguồn trên zời thì HD TL có 8 bạn.

Bạn ơi, mình nhận được thư mời nhận việc, mình điền thông tin rồi gửi lại cho phòng nhân sự ở hội sở qua đường bưu diện đúng không? có cần gửi kèm những hồ sơ cá nhân như sơ yếu lý lịch,giấy khám sức khỏe,bản sao văn bằng,... không?

Bạn ơi, mình nhận được thư mời nhận việc, mình điền thông tin rồi gửi lại cho phòng nhân sự ở hội sở qua đường bưu diện đúng không? có cần gửi kèm những hồ sơ cá nhân như sơ yếu lý lịch,giấy khám sức khỏe,bản sao văn bằng,... không?

Bạn nhận được offer rồi cơ ah? Chi nhánh nào thế bạn ơi.

Thư mời nhận việc thì phải gửi lại anh Tùng nhân sự bên CN Hoàn Kiếm chứ bạn;))
@all: Welcome to HDB Thăng Long:D
P/s: đừng nhìn mấy vụ lùm xùm của HD TL mà nản nha các bạn. Giờ đang thay đổi ban lãnh đạo, người mới như chúng ta k lo dính dáng j đâu. Cố gắng làm việc hết sức là được:)

P/s: đừng nhìn mấy vụ lùm xùm của HD TL mà nản nha các bạn. Giờ đang thay đổi ban lãnh đạo, người mới như chúng ta k lo dính dáng j đâu. Cố gắng làm việc hết sức là được:)
tại trong thư mời nhận việc của mình có ghi rõ là gửi về phòng nhân sự địa chỉ ở 25Bis Nguyễn Thị Minh Khai, Tp.HCM trong vòng 7 ngày làm việc. Ngày xưa thư mời của bạn cũng giống như vậy ko?

Vậy là tạch thêm HD. Kinh nghiệm trượt đầy mình mà kinh nghiệm đỗ vẫn chưa từng.:))
Hy vọng chiều nay pvan VCB lịch sử sẽ ko lặp lại. :))

- - - Updated - - -

Vậy là tạch thêm HD. Kinh nghiệm trượt đầy mình mà kinh nghiệm đỗ vẫn chưa từng.:))
Hy vọng chiều nay pvan VCB lịch sử sẽ ko lặp lại. :))

Bạn Viettran90 cũng ở HDB Thăng Long à? mà sao mình chưa nhận đc offer nhỉ? k bít CN TL thì bao h mới nhận đc đây

HÔm trc anh Tín bảo là mình được phân về CN Thăng Long, k bít hôm nào CN Thăng Long mới gọi điện đây. Bạn Sammap làm ở CN Thăng Long à? có tin tức j thi cho t bít với nhé

Cứ phải bên a Tùng - phụ trách nhân sự miền Bắc gọi bạn đến nhận thư mời+bổ sung hồ sơ thì bạn tới nhận. Hồ sơ xong r thì có thể đăng ký ngày nhận việc và đến làm luôn.
Mong gặp bạn sớm :)

- - - Updated - - -

tại trong thư mời nhận việc của mình có ghi rõ là gửi về phòng nhân sự địa chỉ ở 25Bis Nguyễn Thị Minh Khai, Tp.HCM trong vòng 7 ngày làm việc. Ngày xưa thư mời của bạn cũng giống như vậy ko?

có bạn nhé. Vì 1b sẽ gửi hộ sở, bản còn lại a Tùng sẽ giữ.

minh vừa được gọi mai đến 32 trần hưng đạo nhận thư làm việc, vị trí quan hệ KHDN, cái khó là mình đang làm ở gp bank được 1 tháng rồi nên không biết phải làm sao nữa. khó nghĩ quá!!!

minh vừa được gọi mai đến 32 trần hưng đạo nhận thư làm việc, vị trí quan hệ KHDN, cái khó là mình đang làm ở gp bank được 1 tháng rồi nên không biết phải làm sao nữa. khó nghĩ quá!!!
Có thông tin GP sắp bị HD mua;))
Nên qua HD hay hơn bạn à:))

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,086
Tổng số thành viên
351,489
Thành viên mới nhất
789betstyle