HDBank HDBank tuyển dụng Chuyên Viên Quan Hệ Khách Hàng Doanh Nghiệp/Cá nhân tại Hà Nội [31.08.2012]

viettran90 ơi, lần này tuyển là lấy nam thật hả? nữ có đc ưu tiên ko nhi? vì hôm trước t vẫn gửi hồ sơ vào mail của a tín :(

Thông tin nội bộ: lần tuyển này chi nhánh mình (cụ thể là phòng QHKH) sẽ lấy thêm 6 người nữa nên các bạn cố gắng lên nhé^^

Chi nhánh Thăng Long giờ cải tổ khá nhiều đó nhỉ :) 2 QHKH mới vào CN t cũng bị điều chuyển đi các PGD rồi :) Suýt nữa thì cũng bị sang Thăng Long luôn

viettran90 ơi, lần này tuyển là lấy nam thật hả? nữ có đc ưu tiên ko nhi? vì hôm trước t vẫn gửi hồ sơ vào mail của a tín :(

Tưởng ai hóa ra là Trang, nộp vào HD đi :D

Chi nhánh Thăng Long giờ cải tổ khá nhiều đó nhỉ :) 2 QHKH mới vào CN t cũng bị điều chuyển đi các PGD rồi :) Suýt nữa thì cũng bị sang Thăng Long luôn
"Bị" là " bị" thế nào hả thím Tú:-w
T thấy môi trường TLong khá thoải mái đấy, có khi càng ngày mình càng yêu HD rồi;;)

Đầu giờ chiều nay còn lang thang ở thủ đô, có lượn qua CN Thăng Long, đã biết địa bàn làm ăn của 1 HDer:-". Quả thật là HD có màu sắc hơi nổi;))

Chi nhánh nằm trên một con phố được coi là trọng điểm của thủ đô, với rất nhiều Bộ Ngành có trụ sở đóng tại đó, vừa được xây mới, đẹp & sang như khách sạn:)).

Tuy nhiên, nếu CN xây cao hơn hẳn so với vỉa hè, giống đa phần các CN của các NH khác sẽ đẹp & dễ tìm hơn:D

Đầu giờ chiều nay còn lang thang ở thủ đô, có lượn qua CN Thăng Long, đã biết địa bàn làm ăn của 1 HDer:-". Quả thật là HD có màu sắc hơi nổi;))

Chi nhánh nằm trên một con phố được coi là trọng điểm của thủ đô, với rất nhiều Bộ Ngành có trụ sở đóng tại đó, vừa được xây mới, đẹp & sang như khách sạn:)).

Tuy nhiên, nếu CN xây cao hơn hẳn so với vỉa hè, giống đa phần các CN của các NH khác sẽ đẹp & dễ tìm hơn:D
Chi nhánh Tlong nằm ở trên đường Tôn Thất Thuyết nhưng lại thuộc đoạn đầu Phạm Hùng khiến cho KH tìm đường đến chi nhánh mệt nghỉ@@
Còn về cơ sở vật chất thì đây là HD đi thuê mà chú, toàn bộ các cty ở đó cũng thụt vào thì mình làm sao thòi ra được;))

Các bạn tranh luận nên mình cũng phải góp ý kiến.
+ Màu chủ đạo của HD là đỏ, mà thg màu này vốn đã nổi r nên bất kỳ ai dù có nhu cầu hay k có nhu cầu, chỉ đi qua thôi cũng sẽ phải chú ý đến HD ít nhất 1 lần. Được 1 điểm về hình ảnh.
+ Tình hình của chi nhánh chắc các bạn cũng đã biết qua. Từ tháng 6 đến nay, CN đang dần được "lọc máu".
+ HIện tại từ đầu tuần đến nay, các anh chị cùng phòng khá vui vẻ, nhiệt tình với bọn mình nên chẳng còn lăn tăn j nhiều nữa. Tuy có một số cái k đc như ý mình nhưng thích ứng đc, vẫn giữ cái "chuẩn" trong cách làm+ý nghĩ thì m thấy mọi thứ ok.
Mong sớm được gặp các bạn đồng nghiệp mới :D

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,088
Tổng số thành viên
351,534
Thành viên mới nhất
crucinadtae888
Back