HDBank HDBank tuyển dụng Chuyên Viên Quan Hệ Khách Hàng Doanh Nghiệp/Cá nhân tại Hà Nội [31.08.2012]

Im ắng quả nhỉ. Hum 31 đã hết hạn nộp không biết bao giờ các bạn được gọi đi test đây.
Mong các bạn nộp hồ sơ đợt này sớm được liên lạc nha

Chi nhánh Thăng Long giờ cải tổ khá nhiều đó nhỉ :) 2 QHKH mới vào CN t cũng bị điều chuyển đi các PGD rồi :) Suýt nữa thì cũng bị sang Thăng Long luôn Tưởng ai hóa ra là Trang, nộp vào HD đi :D
Kid269 là Mr Tuấn tú nhà minh à, keke, t nộp roài, nhưng đợt này lấy nam ko biết có đc ko? với lại đợt trước tạch 1 lần roài, sợ dớp

Mình chỉ muốn nhấn mạnh với các bạn một điều là làm NH nào cũng thế, ngoài cái kinh nghiệm, khả năng ứng xử, làm việc...của mình ra thì cái môi trường làm việc cũng quan trọng lắm. Có tốt mới tạo hứng thú, sự nhiệt huyết, tận tâm của mình đối với đơn vị làm việc được.
Trong bất kỳ việc j, từ đi test, phỏng vấn hay cả khi trúng tuyển rồi, các bạn hãy luôn thoải mái tinh thần, vững lập trường, tự tin nữa nhé. Có niềm tin thì sẽ đạt được mục tiêu đặt ra. Chúc các bạn thành công, sớm đc liên lạc!

Sao mầy ông này mình gửi mail mà không có thư trả lời tự động cho mình biết đã nhận đc hay thế nào nhỉ #-o

Sao mầy ông này mình gửi mail mà không có thư trả lời tự động cho mình biết đã nhận đc hay thế nào nhỉ #-o
Đây là sự thiếu sót k chỉ của HD mà cả 1 số NH nữa. Nhưng b gửi mà k có mail báo lỗi là đc r ;))
Chúc b sớm đc liên lạc.

Huhu, có ai được thông báo bao giờ thi không hả cả nhà ơi? Chờ lâu quá mà chả thấy gì cả. :(

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,664
Thành viên mới nhất
euchinicutm
Back
Bên trên