HDBank HDBank tuyển dụng Chuyên Viên Quan Hệ Khách Hàng Doanh Nghiệp/Cá nhân tại Hà Nội [31.08.2012]

k thấy dặn dò j nhỉ, thế là fai mang theo form đã nộp ah mọi người. mà đã bạn nào pv hnay chưa lên share kinh nghiệm đi;)

thấy thi đông ghê mà không nhiều bạn cmt ở đây nhỉ? Không ai chụp được danh sách sao? Có khoảng bao nhiêu người phỏng vấn nhỉ?

hehe, chiều nay tớ vừa đi PV về xong, thấy cũng thoải mái nhưng mà bị xoáy vào nghiệp vụ, chẳng nhớ gì hết thế là ngồi ngây ra đấy, hic hic

Có bạn nào có ds up lên cho mọi người xem với. Bọn tớ ở xa ko tới chi nhánh xem được. Mà các bạn chiều nay đi pv có được gọi điện báo ko vậy hay toàn phải tới chi nhánh xem

Đi phỏng vấn thì mang CMT để đặt dưới bàn của bảo vệ ngay dưới sảnh thôi chứ nhi :-?
Cố lên các bạn. Nhắm nghiệp vụ ôn cho cẩn thận+kiến thức chung+kỹ năng mềm. MỌi thứ sẽ tốt thôi ^^ Phỏng vấn thế nào là tuỳ nhà phỏng vấn, k dự trù đc j đâu.

Các bạn còn được hỏi. tớ thì không có gi luôn. chưa đến 5 phút. bác nữ với anh miền nam nghe giọng tớ là bảo không hợp vơi QHKH. chán kinh cơ,

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,663
Thành viên mới nhất
eyehategodmerch
Back
Bên trên