Hành trình ứng tuyển của bạn tôi - một cô gái đầy bản lĩnh

-..........................................................

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
Thật khâm phục ý chí của chị. Em tự hỏi trong hoàn cảnh của chị em có đủ tự tin, quyết tâm như chi không nữa. Cảm ơn chị vì bài viết bổ ích nhé. Chắc có nhiều anh chị có thêm hy vọng, động lực rồi đấy nhỉ. Chúc chị Nguyễn Lê Hà Phương thành công hơn trong cuộc sống nhé. Những anh chị đang kiếm việc cố gắng nhé, cứ tin rằng chiến thắng ngay trước mắt mà bước tiếp nhé, xin đừng nản lòng anh chị nhé!!

Cảm ơn chị. Tâm trạng của em giống hệt của chị. tuy nhiên em cũng biết được nhà chị có điều kiện, để chị có thể đi du lịch, chờ đợi...Em thì ko được thế, sau mấy tháng này, chắc em phải về quê, làm công việc mà mình ko yêu thích:((

Xúc động, cảm thấy thật là giống mình
Nhìu lúc chỉ muốn bỏ đi và ko biết nên quyết thế nào mới đúng
Khi tất cả đều dồn cho mình, tất cả đều tin tưởng mình, cảm giác nụ cười và ánh mặt của những người mà mình thân yêu nhất như một gánh nặng mà mình muốn trốn tránh :((
I love u :X cô gái nghị lực

Ngưỡng mộ chị Hà Phương - một cô gái kiên cường, bản lĩnh. Học tập từ chị nhiều điều :x

cám ơn chị nhiều nhé. chị đã chia sẻ cho e và mọi ng kinh nghiệm quý báu này. tốt nghiệp cái e cũng lao đầu vào nộp rất nhiều NH, rồi chờ mãi ko thấy đâu, chỉ đc đúng Maritime bank gọi e đi phỏng vấn nhưng cũng chẳng đc j cả. E vẫn chăm chỉ update thông tin tuyển dụng các ngân hàng, nộp và nộp.e cũng đi nộp vài cty bên ngoài họ cũng gọi đi phỏng vẩn nhưng cũng chẳng đc. E nghĩ hay là do mình trả lời phỏng vấn ngu quá, thật thà quá...hay ko? lắm lúc cũng buồn và cảm thấy chán lắm chị ạ. Nhưng e vẫn tin là mình sẽ gặp may mắn, muốn đc đi bằng chính đôi chân của mình để khẳng định với mọi ng trong gđinh nghĩ e là ng ko có ý chí. 1 lần nữa cám ơn chị rất nhiều đã tiếp thêm cho e động lực để phấn đấu.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,673
Thành viên mới nhất
nhacaiuytinmiss
Back
Bên trên