GP.Bank GP.Bank tuyển dụng nhiều vị trí như GDV, QHKH, Nhân viên Thẻ, Tái thẩm định, PR, Trưởng phòng, GĐ tr

mình pv hỗ trợ chiều này, híc toàn hỏi nghiệp vụ kiến thức tín dụng tài sản đảm bảo này nọ, mà cái ông phó tổng cũng ghê gớm lắm cơ, híc chắc toạch roài

Anh phó tổng là anh to béo hơn í ah :( t tạch chắc òi :(( ra mọi ng bảo em pvan lâu thế. hix. toàn nghe anh ý chê lên chê xuống chứ có nói mấy đâu mà :(( mà a ý lại đòi em đã thực tập ở NH òi thì phải hiểu rõ ràng về công việc ý. hix. thực tập 2 tháng mà hiểu được thì đã chả cần giai đoạn học việc vs thử việc nữa òi :(

Anh phó tổng là anh to béo hơn í ah :( t tạch chắc òi :(( ra mọi ng bảo em pvan lâu thế. hix. toàn nghe anh ý chê lên chê xuống chứ có nói mấy đâu mà :(( mà a ý lại đòi em đã thực tập ở NH òi thì phải hiểu rõ ràng về công việc ý. hix. thực tập 2 tháng mà hiểu được thì đã chả cần giai đoạn học việc vs thử việc nữa òi :(
ừ, chính i. mình gét cái lão phó tổng đấy quá,công nhận mọi ng pvan ra thấy kêu ca bị chê thẳng thừng bla bla hic hic hnay pvan về xong mà buồn não cả ruột

Nghe một ứng viên sinh năm 85 bảo là: vòng này phần lớn là qua hết, chỉ duyệt ngoại hình và cách ứng xử thôi.
Mọi người cứ hi vọng đi. ;)

các anh chị ở GP bảo chỉ lấy 10 người thôi bạn ạ, làm sao mà phần lớn qua hết được :-S

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,094
Tổng số thành viên
351,760
Thành viên mới nhất
Ngọc Hânn
Back
Bên trên