GP.Bank GP.Bank tuyển dụng nhiều vị trí như GDV, QHKH, Nhân viên Thẻ, Tái thẩm định, PR, Trưởng phòng, GĐ tr

Mình thì đầu tiên vào giới thiệu bản thân. Sau đó họ hỏi: em biết gì về vị trí này? Sau đó họ sẽ hỏi xoay quanh những gì mình trả lời, sau đó, nếu trả lời không chính xác thì họ sẽ nói: nó là thế này, nó là thế kia. Rồi cho mình ra. :D
Có lẽ cũng không hi vọng lắm. :<

Mình thì đầu tiên vào giới thiệu bản thân. Sau đó họ hỏi: em biết gì về vị trí này? Sau đó họ sẽ hỏi xoay quanh những gì mình trả lời, sau đó, nếu trả lời không chính xác thì họ sẽ nói: nó là thế này, nó là thế kia. Rồi cho mình ra. :D
Có lẽ cũng không hi vọng lắm. :<
thế các bạn khác cũng hỏi thế à cậu, giới thiệu bản thân, hỏi nhiều về chuyên môn k cậu, mà có mấy người pvan, và gọi 3 người thì trả lời lần lượt hay thế nào hả cậu

không,hôm nay lại thành phỏng vấn 1 người 1,chuyên môn thì chắc là sẽ được hỏi nhưng hỏi thì tùy vào câu giới thiệu và vị trí công việc,nhưng chắc tầm 5 6 phút 1 người b-(

2 người phỏng vấn, bác ngồi bên phải là phó tổng Gp, hỏi về bản thân, công việc của 1 NV QHKH, 1 câu tình huống về KHCN. Nói chung không khí nói chuyện khá là thoải mái và cởi mở :))

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,697
Thành viên mới nhất
gatihouse
Back
Bên trên