GP.Bank GP.Bank tuyển dụng nhiều vị trí như GDV, QHKH, Nhân viên Thẻ, Tái thẩm định, PR, Trưởng phòng, GĐ tr

Ai mai phỏng vấn GDV cho tớ hỏi vs: Trước vị trí GDV yêu cầu nộp hồ sơ trực tiếp rùi,mai có cần mang hồ sơ đi nữa không nhỉ :-ss

Ai mai phỏng vấn GDV cho tớ hỏi vs: Trước vị trí GDV yêu cầu nộp hồ sơ trực tiếp rùi,mai có cần mang hồ sơ đi nữa không nhỉ :-ss

Tớ hỏi chị gọi điện thông báo thì không phải mang gì đâu, bao giờ trúng tuyển mới cần nộp mọi thứ ấy ạ.

chiều mới nhận được điện thoại gọi đi thi viết ngày 14/08, có ai nộp gdv ở sài gon hok? mình hok nge rõ là 11 hay 14 và giờ hok bít gọi lại số nào cả hic

tuần sau mới gọi mấy vị trí QHKH với Kinh doanh thẻ cơ, các bạn cứ yên tâm đợi đi:)

Chem gio ti. Hom nay ban to bao la > 33 diem moi dc goi pv co. Hinh nhu chia ra la iq 10, gmat 10, nghiep vu 20. Ak, ak, chac la tach ròai

Những bạn nào thi vị trí nhân viên kinh doanh thẻ, dự kiến sẽ phỏng vấn vào tuần tới này. Khoảng 20 bạn sẽ được gọi phỏng vấn để lấy cho 4 vị trí tuyển vào đợt này.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,682
Thành viên mới nhất
vientrehoamanwe
Back
Bên trên