GP.Bank GP.Bank tuyển dụng nhiều vị trí như GDV, QHKH, Nhân viên Thẻ, Tái thẩm định, PR, Trưởng phòng, GĐ tr

• Bắt đầu Bắt đầu hungviet
  • Ngày bắt đầu Ngày bắt đầu
Hình như là đợt thi 22 mới có kết quả còn đợt 28 thì chưa có kq thì phải? đúng ko mọi người

hôm trước mình đi thi với tinh thần cọ sát, học hỏi là chính thì làm sao mà đỗ được :( cho nên cũng ko hi vọng lắm

nếu mà k đợi được nữa mình nghĩ là nên liên lạc với bên GP xem sao , chứ ngày nào cũng lên diễn đàn ngóng không phải là cách hay đâu

Chán k muốn đợ Gpbank nữa ah các bạn trẻ...nản quá

Bạn ơi, chúng ta mới thi hum 28/07 mà. Tính ra thì còn chưa được đến 2 tuần mà mấy trang trước có bạn bảo phải 1 tháng mới kết quả. Vậy nên bạn đừng nản, 2 tuần chờ được rùi, thêm 2 tuần nữa thôi mà! Cố lên \m/

Bạn ơi, chúng ta mới thi hum 28/07 mà. Tính ra thì còn chưa được đến 2 tuần mà mấy trang trước có bạn bảo phải 1 tháng mới kết quả. Vậy nên bạn đừng nản, 2 tuần chờ được rùi, thêm 2 tuần nữa thôi mà! Cố lên \m/

Đúng rùi đó các bạn, thôi thì trong lúc chờ đợi ta cứ apply NH khác đi, biết đâu đùng cái lại đc GP gọi đi phỏng vấn thì sao. Chưa có kq ngày 28 đâu nên mọi người cứ bình tĩnh. Nếu ai cảm thấy mình làm tốt thì hãy cứ tin tưởng, đừng nản lòng nhá. Tớ làm ko tốt lắm nhưng vẫn phải hy vọng thui :(

cho mình tí. ở TPHCM có bạn nào được gọi chưa za? Chờ đợi hoài chán quá.hix

bài thi hôm thi 28/07 đã chấm xong các bạn nhé... mọi người bình tĩnh chờ thông báo gọi phỏng vấn^^...good luck!

GP ko thông báo kết quả thi viết nhanh lên. Thằng Vietinbank nó gọi mình đi làm trc thì lúc đấy đừng có tiếc nhé :))

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,585
Số bình luận
528,084
Tổng số thành viên
351,980
Thành viên mới nhất
w88goalsnet
Back
Bên trên