GP.Bank GP.Bank tuyển dụng nhiều vị trí như GDV, QHKH, Nhân viên Thẻ, Tái thẩm định, PR, Trưởng phòng, GĐ tr

Bữa mình có nộp qua mail, cơ mà báo là mail lỗi k có nhận dược, chán ghê :( :( chừ hết cơ hội rùi, tại ở xa nên k có nộp được :( :(

híc, ai có link thông tin lịch thi post lên cái, vào web Gp có thấy rì đâu nhỉ

Chưa có lịch thi tuyển đâu các bạn. Hiện tại đang lọc hồ sơ và nhập liệu, do đúng mùa tốt nghiệp nên rất nhiều hồ sơ (có những vị trí kém "hot" mà mình biết tỷ lệ chọi cũng lên tới hàng trăm, thậm chí có cả những bạn tốt nghiệp loại xuất sắc Ngoại thương ứng tuyển). Các bạn thông cảm cho nhà tuyển dụng tí ti, khi nào có lịch thi, các bạn sẽ được thông báo thôi.

Chưa có lịch thi tuyển đâu các bạn. Hiện tại đang lọc hồ sơ và nhập liệu, do đúng mùa tốt nghiệp nên rất nhiều hồ sơ (có những vị trí kém "hot" mà mình biết tỷ lệ chọi cũng lên tới hàng trăm, thậm chí có cả những bạn tốt nghiệp loại xuất sắc Ngoại thương ứng tuyển). Các bạn thông cảm cho nhà tuyển dụng tí ti, khi nào có lịch thi, các bạn sẽ được thông báo thôi.

lại ngồi chờ đợi vậy :-bd:-bd:-bd

Hôm qua mình được gọi hẹn ngày mai 19/07 đi phỏng vấn ở Bà Triệu, vị trí CV Quan hệ khách hàng. Mình check mail với vào web đều không có thông tin, có ai được hẹn phỏng vấn ngày mai nữa không vậy?

đã được gọi rồi sao >-)
Mình check lại rồi, chỗ gọi mình là Chi nhánh Hà Thành, nên có thể bên GPbank đơn vị nào thiếu người thì sẽ trực tiếp liên hê chứ không tổ chức thi tuyển hoặc phỏng vấn tập trung( mình đoán thế :D ) nên các bạn cứ theo dõi rồi cho thông tin chia sẻ nha.
Goodluck everybody!

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,581
Số bình luận
528,101
Tổng số thành viên
351,921
Thành viên mới nhất
Nbmk18589
Back