GP.Bank GP.Bank tuyển dụng nhiều vị trí như GDV, QHKH, Nhân viên Thẻ, Tái thẩm định, PR, Trưởng phòng, GĐ tr

Mình chưa nhận đc tn báo fail, hay là mình chưa gửi nhỉ :(

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
mình gửi cho mình và cho bạn mình mà đều gửi đc bình thường. mà toàn gửi giờ hành chính í chứ ^^. Chúc mọi người may mắn nhé ^^

mình gửi từ hôm qua tới giờ cũng 5 lần rồi mà vẫn fail...có lẽ phải nộp trực tiếp thôi

Mọi người ơi cho mình hỏi, trong tất cả các vi trí trên mình chỉ bon chen được chuyên viên QHKH cao cấp ah?
Cơ mà chữ "Cao cấp" sao mà nge cao siêu quá, làm mình cũng sợ, k có dám nộp :( :(
nộp ở khác tỉnh nên cũng bùn nữa :( :(
mà nộp qua mail thì chỉ nộp cái phiếu dk thui hay là bao gồm cả mấy cái bằng scan hả mọi ngời?

Mọi người ơi cho mình hỏi, trong tất cả các vi trí trên mình chỉ bon chen được chuyên viên QHKH cao cấp ah?
Cơ mà chữ "Cao cấp" sao mà nge cao siêu quá, làm mình cũng sợ, k có dám nộp :( :(
nộp ở khác tỉnh nên cũng bùn nữa :( :(
mà nộp qua mail thì chỉ nộp cái phiếu dk thui hay là bao gồm cả mấy cái bằng scan hả mọi ngời?

Có nhân viên quan hệ khách hàng nữa mà bạn, bạn vào web xem lại đi.Có hai cách nộp, nộp qua mail thì chỉ cần Đơn xin việc theo mẫu thôi

Hjx. mình cũng nộp 4 lần r mà toàn báo lỗi >"<. Nếu nộp trực tiếp thì có được nộp hộ ko các bạn nhỉ?

Các bạn nhận mail phản hồi báo lỗi từ GP bank hay từ nhà cung cấp mail vậy. Tớ gửi 1 cái từ Yahu, 1 cái từ Gmail. nhưng chưa nhận đc phản hồi nào cả :-ss

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,084
Tổng số thành viên
351,472
Thành viên mới nhất
Priceva
Back