GP.Bank GP.Bank tuyển dụng nhiều vị trí như GDV, QHKH, Nhân viên Thẻ, Tái thẩm định, PR, Trưởng phòng, GĐ tr

• Bắt đầu Bắt đầu hungviet
  • Ngày bắt đầu Ngày bắt đầu
tớ ở nhà đo là 158 cm mà hum trước đi nộp VCB được có 1m55 vậy ko biết ở đây có đo chiều cao ko, làm sao bh?

Vừa gọi điện vào tổng đài hỏi thăm, thì chỉ cần nộp CV theo mẫu của ngân hàng thui nhé, còn lại hoàn thiện hs khi đc gọi. Good!
Chỉ có điều teller thái độ quá thể >"<

SaNg nay to vua den hoi so gp nop vi tri Gdv ve. Hoi so gp hoanh trang lam, minh den ma ngop luon, nhin hoanh trang hon mb. Ho nhan moi cai cv thui. Moi nguoi Vao mot LAN, gap mot chi rat Xinh. Chi xem qua cv roi hoi em tu gioi thieu ve ban than, em co di lam them dau ko... Roi bao ngan hang giu cv con em Theo doi thong tin tren website ve ket qua va lich thi. Ban nao chiu nay hay sang Mai nop thi an Mac chep vao nhe. Hi. Ho nhon qua ngoai hinh nua do. I
Bạn ơi cho mình hỏi CV bạn điền tay or đánh máy thế ???

nộp GP gửi qua mail cũng được mà các bạn, sao phải lên hội sở nữa vậy???

các bạn ơi cho mình hỏi là hôm nay các bạn đi nộp ngân hàng có đo chiều cao luôn ko vậy?

các bạn ơi cho mình hỏi là hôm nay các bạn đi nộp ngân hàng có đo chiều cao luôn ko vậy?
Các bạn ơi, KHÔNG ĐO CHIỀU CAO đâu. Nhưng các bạn cũng nên lưu ý mặc đồ thế nào cho nhìn cao ráo sáng sủa là ổn nhé.

Bạn ơi cho mình hỏi CV bạn điền tay or đánh máy thế ???

CV thì tùy thôi, k yêu cầu cụ thể. Bạn đánh máy hoặc viết tay đều được mà!

Các bạn ơi, KHÔNG ĐO CHIỀU CAO đâu. Nhưng các bạn cũng nên lưu ý mặc đồ thế nào cho nhìn cao ráo sáng sủa là ổn nhé.
Cảm ơn bạnh nhé, chiều cao là 1 vấn đề lo lắng đối với mình vì mình đúng đc 1m58, chỉ sợ tới đấy đứng lom khom mà lại bị tụt

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,586
Số bình luận
528,085
Tổng số thành viên
352,017
Thành viên mới nhất
janetjacksonmer
Back
Bên trên