GP.Bank GP.Bank tuyển dụng nhiều vị trí như GDV, QHKH, Nhân viên Thẻ, Tái thẩm định, PR, Trưởng phòng, GĐ tr

• Bắt đầu Bắt đầu hungviet
  • Ngày bắt đầu Ngày bắt đầu
anh em cứ bình tĩnh, đợt 28 mà ai ứng tuyển vào ha nội thì chưa có
sách đâu. chắc là báo ở tỉnh lẻ trước

thì mình thấy , đã ai ở ha nội được báo đâu, chỉ có những người ở tỉnh lẻ mới đc báo. đọc lại cho kỹ mấy trang trước là biết

Bạn hi3zoo nhầm í, tớ đọc mấy trang trc có bạn đi thi ở Việt Đức 28/7 đã đc gọi 10/8 phỏng vấn rồi, những ai ko đc gọi như bọn mình thì xác định thôi :)

Bạn hi3zoo nhầm í, tớ đọc mấy trang trc có bạn đi thi ở Việt Đức 28/7 đã đc gọi 10/8 phỏng vấn rồi, những ai ko đc gọi như bọn mình thì xác định thôi :)
đúng rồi, có bạn thi 28/7 và được gọi pv ngày 10/8 rùi mà. Kiểu này tạch tạch tạch đùng roài. ke...ke.. Chúc bạn may mắn lần sau :)

đúng rồi, có bạn thi 28/7 và được gọi pv ngày 10/8 rùi mà. Kiểu này tạch tạch tạch đùng roài. ke...ke.. Chúc bạn may mắn lần sau :)
cả thread thấy có mỗi bạn trungvivi là đc gọi đi pv ở HN, còn ai nữa k thì lên tiếng cho các anh chị em còn lại đỡ ngóng nhỉ ;))

Nói chung là anh chị em mình nên xác định dần đi là vừa ;)) 1 tuần rồi cơ mà, hụ hị :(

nghe bảo là bank này có mail báo trượt đấy. có ai nhận đc chưa vây

Nói chung là anh chị em mình nên xác định dần đi là vừa ;)) 1 tuần rồi cơ mà, hụ hị :(

;)) mới 1 tuần mà bạn, thi viết lại có tự luận nên chắc cũng không nhanh, cứ hi vọng chứ, thêm 1 bạn HN nữa thông báo có lịch pv rồi thì tớ bỏ theo dõi thread ;)) hope [-O<

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,586
Số bình luận
528,085
Tổng số thành viên
352,000
Thành viên mới nhất
mancolupm
Back
Bên trên