GP.Bank GP.Bank tuyển dụng nhiều vị trí như GDV, QHKH, Nhân viên Thẻ, Tái thẩm định, PR, Trưởng phòng, GĐ tr

có tiền bối nào thi nghiệp vụ kinh doanh thẻ chưa nhỉ? giúp mình cái kết cấu đề với ... thank nhìu nhìu ^^

bạn cũng thi vị trí NV Kinh doanh thẻ àh? 28/7 này tớ cũng đi thi nà. tớ phòng 16. hix.. tớ cũng đang ong đầu vi không biết thi nghiệp vụ về cái gì. bạn có biêt thì share na

100% trắc nghiệm nhé bạn. mình thi xong chỉ nhớ đc 1 vài câu :
1/ A thích 225 nhưng ko thích 224, thích 900 nhưng ko thích 800, thích 144 nhưng ko thích 145. vậy A thích gì trong các số sau :
a.1600, b.1700, c.1800, b.1900
2/ 2 ng gõ 2 trang giấy trong 2p. vậy cần bao nhiêu ng để gõ 18 trang giấy trong 6p
3/ tìm số còn thiếu trong dãy số 0,1,1,2,3,5,8,13,...,34.
a.19 , b.21 , c.18 , d.17
có 1 câu cho các chữ cái để mình chọn xem các chữ cái đó ghép lại thành từ nào trong 4 đáp án......
tìm từ khác nhất trong các từ sau.......
Túm lại đề IQ & GMAT = tiếng anh hoàn toàn. :(

Thanks bạn. Ah mà đề nghiệp vụ cũng trắc nghiệm hết ah?thích nhỉ. bao nhiêu câu hả bạn? mà bạn thi chi nhánh nào vậy?

me too. trượt cả 7,8 cái chứ hok ít. huhu. hok bít là do sai sót ở đâu:((

Bình tĩnh các bạn..thua keo này bày 10 keo khax...lo gì.xin việc là cả 1 qtrinh gian khổ mà :D

cũng cùng cảnh ngộ vs bạn .chán vô cùng , không có cơ hội thử sức .CV mình cũng đẹp ,cũng có kinh nghiệm làm ngân hàng,mà vẫn bị loại , hic , nạp hồ sơ online thấy hên xui quá à !
mình nộp cả viettin va GP thì GP bị loại ngay từ vòng gửi xe, còn viettin có tên trong danh sách thi viết lại trùng với lịch thi TOEIC chán luôn ~X(

tổng thwoif gian thi là 2 tiếng cơ ah?vậy không kịp thời gian tới vietin thi rồi :(( lựa chọn khó quá. ai cho mình lời khuyên với. thích vietin nhưng vào đó thì đâu dễ.hic

Làm bài bên GP thật nhanh vào, khoảng 60 phút thôi rồi chạy sang vietin thi tiếp =))

May quá, ở TPHCM chưa có danh sách thi thì phải (hay là mình out rồi ko biết :)) ) tập trung thi BIDV với Vietin trước đã, rồi đợi GP bank sau.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,581
Số bình luận
528,101
Tổng số thành viên
351,916
Thành viên mới nhất
elasticamerch
Back
Bên trên