GP.Bank GP.Bank tuyển dụng nhiều vị trí như GDV, QHKH, Nhân viên Thẻ, Tái thẩm định, PR, Trưởng phòng, GĐ tr

tưởng bạn nỳ đi campuchia rùi mà, mình thấy bạn có vẻ rất quan tâm GP nhá hehe một ng tâm huyết như bạn rồi sẽ có cơ hội ở đó giành cho bạn thôi cố lên
vote cho GP phát
ban do roi ah, chuc mung ban nhe. To dang o cam rui. Thay minh thieu hut nhieu thu qua. Nhat la tieng anh, giao tiep kem hon ca em be ban com binh dan. :(. Muon o lai campuchia qua. Dot nay to ve, to se theo nghe khac, k vao ngan hang nua. Con neu vao thi se mot vai nam nua va voi tu cach khac.
( sorry mod vi em dang o cambodia nen khong go dc tieng viet )

ban do roi ah, chuc mung ban nhe. To dang o cam rui. Thay minh thieu hut nhieu thu qua. Nhat la tieng anh, giao tiep kem hon ca em be ban com binh dan. :(. Muon o lai campuchia qua. Dot nay to ve, to se theo nghe khac, k vao ngan hang nua. Con neu vao thi se mot vai nam nua va voi tu cach khac.
( sorry mod vi em dang o cambodia nen khong go dc tieng viet )
k bạn ợ, tớ cũng trượt mà ^^ vì mình cũng hay theo dõi topic, thấy tên thuthuyvu31785 rất là hay comment nên ấn tượng í mờ. thấy bạn rất là lạc quan tích cực hê hê học tiếng anh đi bạn, mình cũng kém tiếng a lắm, nên bỏ lỡ nhiều cơ hội

Hôm nay có bạn nào bắt đầu đi làm ở GP r k, chia sẻ cảm xúc đi hehe :D

Tớ ở chi nhánh (PGD.TT Hà Thành) k biết ở ub có mấy bạn về đấy nhỉ

@thuyvu31785: rất mong 1 ngày đc làm việc cùng bạn ^^~

Các bạn ơi cho mình hỏi số điện thoại gọi các bạn đi làm là đt bàn hay di động vậy, có bạn nào nhận dc cuộc gọi từ số 09695448*** ko, mình có 1 cuộc gọi nhỡ từ tuần trc cơ hnay xóa cuộc gọi mới để ý:((

Chi nhánh Đông Đô đi làm luôn từ ngày 24. Tuần đầu tiên thì đọc quy trình nghiệp vụ ở Gpbank. còn sau thì chắc là đi tập huấn cùng các bạn

Mình đăng ký 1/10 mới đi làm cơ, sáng nay tập trung lúc 9h chị nhân sự là báo nhầm ca cho tớ vì các bạn Long Biên 10h mới tập trung làm mình không hội ý được với ai cả, bạn đăng ký hôm nào thế?

thế thì chắc là biết b này rồi ;))

có bạn nào chi nhánh ba đình ở đây ko,chúng mình làm quen luôn nhỉ,hôm đi nhận hợp đồng chả gặp bạn nào cả :(
chắc ấy đi buổi khác à? thế hôm trc đến HS chuẩn bị Trung thu đã quen mấy b chưa ;)

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,084
Tổng số thành viên
351,470
Thành viên mới nhất
khuyenmaic54clu
Back
Bên trên