GP.Bank GP.Bank tuyển dụng nhân sự cho Trung tâm thẻ Hội sở (Chuyên viên, Tổ trưởng) - [27.07.2012]

cả nhà ơi cho tớ hỏi có ai được gọi đi thi ở GP đợt tuyển này chưa? hôm trước tớ nộp hồ sơ qua mạng, nộp mỗi cái thông tin ứng viên thôi, mail báo ko lỗi
chỉ cần nộp thông tin ứng viên thồi à các bạn ơi, nếu nộp qua mạng như mình ý?
mình nộp trực tiếp họ cũng chỉ yêu cầu nộp mỗi thông tin ứng viên thôi. Có vẻ chưa có ai được gọi nhỉ!

uh chưa thấy ai đc gọi,hôm trc gọi lên hội sở,họ bảo có gì cứ xem trên web.chẳng thấy động tĩnh động đậy j cả.

Những bạn nào có kinh nghiệm làm việc tại các Trung tâm Thẻ khác rồi, tham gia ứng tuyển vào 2 vị trí Tổ trưởng Phát triển thẻ và Tổ trưởng Phát triển Merchant thuộc P.KD Thẻ mà không gửi được tới email Tuyển dụng thì fw qua quocviet2509@ gờ meo chấm com (hì, diễn đàn k cho post địa chie mail) cho mình nhé. Mình sẽ trực tiếp xử lý. Tks!

Anh ơi a cho e hỏi với ạ,còn vị trí chuyên viên nghiệp vụ thẻ thì khoảng bao giờ có lịch thi hay phỏng vấn ạ?e cảm ơn anh!

Anh ơi a cho e hỏi với ạ,còn vị trí chuyên viên nghiệp vụ thẻ thì khoảng bao giờ có lịch thi hay phỏng vấn ạ?e cảm ơn anh!
Vị trí chuyên viên nghiệp vụ thẻ hiện đang lọc hồ sơ vì lượng hồ sơ rất lớn. Sau đó sẽ có 1 vòng thi nghiệp vụ/ IQ/ GMAT, những bạn nào qua vòng 1 sẽ phỏng vấn nữa là xong.

Chẳng hiểu lý do vì sao mà mail của mình bị lỗi chứ! :( hôm trước check mail, thấy có mail Postmaster j j đó gửi về báo mail mình bị lỗi! Nản luôn

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,685
Thành viên mới nhất
youhuihuodog55
Back
Bên trên