GP.Bank GP.Bank tuyển dụng nhân sự cho Trung tâm thẻ Hội sở (Chuyên viên, Tổ trưởng) - [27.07.2012]

Hôm nay anh ấy có bảo tớ là anh khuyên em lần sau nên đi nộp hồ sơ vào các doanh nghiệp đừng nộp mãi vào ngân hàng nữa, hic

Bạn fvan trong bao nhiêu phút? mình thấy hơi ảo vì phỏng vấn hơi bị nhanh so vs quy định... :-?

Hôm nay anh ấy có bảo tớ là anh khuyên em lần sau nên đi nộp hồ sơ vào các doanh nghiệp đừng nộp mãi vào ngân hàng nữa, hic

sao lại thế nhỉ, mà công nhận NH này PV kiu j ấy, nhanh mà chẳng liên quan j đến nghiệp vụ, mình pv cũng chỉ 5p, mà ko bjt có PV vòng 2 ko mọi ng nhỉ, ai có kq nhớ report cho mọi ng nhé :)

Phỏng vấn ko hỏi về nghiệp vụ, mà chủ yếu là hỏi về bản thân và gia đình mình thế nào thôi, mà cứ thấy thế nào ấy :-??
Nghe 1 bạn phỏng vấn trước tớ nói là chỉ pv 1 lần này thôi chứ ko có lần 2 đâu.
Không biết qua vòng thi viết thì vòng phỏng vấn có khoảng bao nhiêu bạn nhỉ ?
Quên ko hỏi chỉ tiêu lấy bao nhiêu rồi...

sao lại thế nhỉ, mà công nhận NH này PV kiu j ấy, nhanh mà chẳng liên quan j đến nghiệp vụ, mình pv cũng chỉ 5p, mà ko bjt có PV vòng 2 ko mọi ng nhỉ, ai có kq nhớ report cho mọi ng nhé :)
Ko PV vòng 2 đâu c ạ, t hỏi anh PV bọn mình anh í bảo lần này chỉ có 1 vòng thui, nhưng ko bít bg mới có kết quả, anh í bảo "chắc là nhanh thui, ko quá 1 năm đâu để những người trượt còn đi làm ở chỗ # chứ!?". T cũng chỉ được hỏi bản thân, gia đình, công việc đã làm v hỏi thêm 1 câu có bít j về vị trí em đăng ký ko thui.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,084
Tổng số thành viên
351,473
Thành viên mới nhất
ngoctraisonglon
Back
Bên trên