Giảm lương

Tặng các bạn Bí quyết sống sót thời kỳ giảm lương nà ^^ :
1 xu cũng không bỏ...
Tiền nhỏ cũng ko chừa...
Tiền thừa cũng phải lấy...
Tiền giấy ko để bay...
Tiền trong tay ko để mất...
Dư thì chôn xuống đất...
Sợ mất thì cất vô hòm...
VÀ... quan trọng nhất là...
...
TĂNG XIN, GIẢM MUA...
TÍCH CỰC CẦM NHẦM... :))

cố cầm cự qua cái thời buổi khó khăn này thôi bác ạ!
phải nghĩ tích cực lên như kiểu năm nay mình có việc nhưng còn nhiều người chưa có ấy ạ!
cố lên bác nhé

Tiền ơi .................đi đâu mất rùi.
Năm nay cả nhà ta cùng ăn Tết tiết kiệm theo phong tục của các Cụ.
Mình phải trực quyết toán tết Dương lịch mà giờ còn chưa thấy tiền làm thêm đâu đây nè.
Đã không được nghỉ mà lại còn phải làm bù mất béng 2 ngày thứ 7.
Chắc chẳng có chuyện Ngân hàng mình cho nghỉ thứ 7 đâu.
Mình thích nghỉ thứ 7 quá.

mình vào ngân hàng đúng thời buổi khó khăn, càng đi làm càng nghèo đi, làm ờ chi nhánh đông người lắm khoản chi linh tinh quá.chán nhưng vẫn phải đi làm

Haizzz hóa ra cũng có ngân hàng đồng cảnh ngộ như mình, mình là SeA. sắp tới mình định bán mỹ phẩm xách tay các bác nhớ ủng hộ mình nhá haizzzzzz

NH bây giờ nhiều anh em phải đi buôn lắm bạn ạ. Không chỉ riêng bạn đâu. Chi nhánh mình có bạn mở quán cơm,còn mình thì mở shop.....Haizzz

Ngân hàng mình cũng sắp nghỉ thứ 7, đồng nghĩa với việc giảm lương những ngày đi làm. Lương đã thấp rồi mà còn giảm nữa. Nhưng đứng ở góc độ của nhà quản trị, trong lúc kinh tế khó khăn như thế này việc giảm chi phí hoạt động là cần thiết. Nghỉ thứ 7 đỡ được nhiều khoản lắm. Nhưng dù sao vẫn buồn. Haizzza!!! :(

Ngân hàng mình cũng sắp nghỉ thứ 7, đồng nghĩa với việc giảm lương những ngày đi làm. Lương đã thấp rồi mà còn giảm nữa. Nhưng đứng ở góc độ của nhà quản trị, trong lúc kinh tế khó khăn như thế này việc giảm chi phí hoạt động là cần thiết. Nghỉ thứ 7 đỡ được nhiều khoản lắm. Nhưng dù sao vẫn buồn. Haizzza!!! :(

ACB À? Chắc là vậy rồi kaka

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,086
Tổng số thành viên
351,489
Thành viên mới nhất
789betstyle
Back