Gần hết năm 2012, thưởng năm nay sẽ ra sao?

Lương tháng 13 chắc chắn sẽ có vì theo quy định của luật lao động là nhân viên làm việc đủ 12 tháng sẽ được hưởng tháng lương thứ 13. Nhưng các cái thưởng râu ria, phúc lợi khác thì cắt hết

Chi nhánh em chi lương tháng có xíu à, gia cát dự là cuối năm có 2 tháng lương. Chưa biết tình hình có diễn biến theo chiều hướng thuận lợi để em còn cưới vợ không :(

Chi nhánh em chi lương tháng có xíu à, gia cát dự là cuối năm có 2 tháng lương. Chưa biết tình hình có diễn biến theo chiều hướng thuận lợi để em còn cưới vợ không :(

Lấy đi rồi tính em, em mà tính chắc khỏi lấy vợ luôn kakakaka. Nói vậy thôi, gắng tính toán cho cẩn thận, nhưng mà đợi chờ thưởng năm nay khó quá!

Tình hình bi đát nhỉ. Mấy ngân hàng sát nhập như Habu hay Đệ Nhất + Tín Nghĩa + Sài Gòn thì còn khó khăn mức nào nữa. 9 Ngân hàng trong "vùng" bắt buộc tái cơ cấu, sát nhập thì....

Ngân hàng khó khăn nhưng doanh nghiệp còn khó khăn hơn. Nói chung, vẫn đc trả lương đều đều, chưa bị chậm lương là vẫn còn hạnh phúc hơn khối người rồi!

sau mấy năm giờ này mới thấy ngân hàng mình chậm lương. Làm ae cứ phải check liên tục.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,088
Tổng số thành viên
351,507
Thành viên mới nhất
dangnhapvn138a
Back
Bên trên