Gần hết năm 2012, thưởng năm nay sẽ ra sao?

Đang ngồi làm việc mắt nhắm mắt mở đọc topic này, lòng vì nghĩ đến cái tết nhà nghèo trong năm nay. Bỗng dưng bà xếp trẻ, bốc lửa phòng thẩm định đi ngang rồi làm rớt hồ sơ ngay chổ mình, khi chị ấy cúi xuống để nhặt thì a lê hấp...ôi, vô tình thấy...(.) (.),bốc lửa thật...thế là tự nhủ lòng...thưởng tiền thấp kệ mẹ nó, thưởng thức cái đẹp của tạo hóa trước đã=P~

Đang ngồi làm việc mắt nhắm mắt mở đọc topic này, lòng vì nghĩ đến cái tết nhà nghèo trong năm nay. Bỗng dưng bà xếp trẻ, bốc lửa phòng thẩm định đi ngang rồi làm rớt hồ sơ ngay chổ mình, khi chị ấy cúi xuống để nhặt thì a lê hấp...ôi, vô tình thấy...(.) (.),bốc lửa thật...thế là tự nhủ lòng...thưởng tiền thấp kệ mẹ nó, thưởng thức cái đẹp của tạo hóa trước đã=P~
Bác ở chi nhánh nào thế? có sếp trẻ bốc lửa sướng nhờ :))
P/s: ah, 18 năm sắp tới hok biết có cho anh em chút ít hok nhờ :(

Thưởng thì chắc có bác à nhưng lương chức danh, bỏ bèn...
PS: Thật ra cũng 30 rồi, nhưng do đẹp sẵn và biết làm đẹp nên....hic, ác thật, em tuổi mới lớn nên nhiều khi trên bảo dưới không nghe:">

Thik nhỉ, được sếp trẻ "khao", hô hô

Làm MB thì sướng rùi, lương cao mà thưởng cũng thường xuyên, :)
Nói thật là hồi đó làm ACB, lương tổng của mình cao hơn MB
Nhưng mình vẫn qua MB, vì mình lúc đó mình thấy có cơ hội mới.
Đến nay phải thú thực là dù rất nhiệt tình nhưng cơ hội mới vẫn chưa thấy đâu, được cái lâu lâu rửa 2 con mắt, làm mắt mình càng ngày càng tinh anh. Được cái này, mất cái khác. Ôi đời thật công bằng.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,700
Thành viên mới nhất
ducnguyen11201@
Back
Bên trên