Gái ngân hàng 25 tuổi không tình, không tiền, không việc làm

Đồng cảm....cố gắng lên nhen chị...chúc chị sớm tìm được công việc mà mình yêu thích cũng như hp của mình chị nhé!!!

ôi chị làm em lo quá , không biết có may mắn nào rơi trúng đầu mình không nữa 8->

Đọc bài này xong mà cứ tưởng viết về mình, chỉ có điều mình 24t haizzzzz

Bạn này giống mình thế, mình cũng rơi vào hoàn cảnh tương tự như bạn này, nhưng mà ra trường 2 năm rồi :(. Hành trình xin việc không khác gì bạn này, và giờ thì cũng ko biết tương lai của mình sẽ như thế nào nữa :(

Thôi các bạn à

đọc được 1 tí thấy cái bài nhảm nhảm

kéo xuống dưới thấy ngay cái vnexpress

biết ngay là mình lại dính vào ổ rau cải rồi

Đề nghị từ giờ ub đừng bao h post những bài kiểu kiểu như vậy đặc biệt từ mấy cái vựa dưa như vnexpress lên

nêu ko muốn biến ub thành 1 cái vựa dưa giống như thế

thân

25 tuổi, chả phải quá trẻ, cũng trả phải quá già. Xem lại bản thân xem, xã hội đầy sự bất công, than thân trách phận thì được gì. Học ngân hàng mà không thất nghiệp à, học gì cũng thất nghiệp nhé.

Đọc cái tiêu đề "gái ngân hàng" đang thắc mắc tsao làm ngân hàng mà vẫn kêu ko việc làm, hóa ra gái học ngân hàng @@
Hi vọng ko fải là chị này tốt nghiệp HVNH ;)) mà chỉ là khoa ngân hàng của các trg ktế....
HP cơ chế mà chị, HN vẫn nhiều cơ hội hơn. Thay vì than thở tsao ko tìm ra hướng đi cho bản thân nhỉ, chưa làm ngân hàng ta có thể làm ngành khác kiếm cơm nuôi thân và chờ đợi. trong thời gian ấy cố gắng học hỏi ,nâng cao chuyên môn và kĩ năng. Có lẽ lời khuyêm chỉ mang tính lí thuyết nhưng hành động còn hơn là ngồi nói
Đôi lời nhận xét :)

Đâu phải bạn đó không hành động đâu. Đọc cũng thấy đã hành động rất nhiều để tiến lên rồi mà. Than thở đôi câu để tìm lời chia sẻ vs đôi lời góp ý để tìm ra hướng đi khác thì cũng được tốt chứ sao b? :p

cùng cảnh ngộ. Đọc cái tit cứ tưởng nói mình chứ. Hic. Cũng 25t, cũng học ngân hàng ra, ko bạn trai, ko công việc, mất 2 năm trời theo đuổi bank mù quáng cơ mà chưa đuổi kịp. tương lai mù mịt........ :(((((((((((((

sao lúc nào đi thi vs đi PV bạn cũng tự tin là "chắc chắn sẽ đậu" hết vậy? tự tin là tốt nhưng biết người biết ta trăm trận trăm thắng, biết đâu bạn giỏi nhưng có rất nhìu người giỏi hơn bạn? Lớp trưởng học giỏi hơn, làm bài tốt hơn bạn thì sao? đuk ko nè? ^^

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,630
Thành viên mới nhất
lilpeejmerch
Back
Bên trên