Gái ngân hàng 25 tuổi không tình, không tiền, không việc làm

thấy giống mình qá điiii. Nhưng cố lên bạn ơi. Mình k chọn nghề đc thì để nghề chọn mình. cố lên vì những girl ngân hàng!!!

Cố lên chị ơi. Có người thành công sớm, có người thành công muộn. Có thể thời cơ chưa đến, hoặc chị chưa chọn đúng con đường mình đi mà thôi.

Cố lên chị, tìm 1 việc khác làm tạm thời rồi cơ hội sẽ tới thôi :) Chúc chị may mắn :)

m cứ làm nghề nào ra tiền là được đâu nhất thiết cứ phải là ngân hàng nhỉ
bạn m làm ocean đây, làm được 1 tháng chán nhăn răng ra, không huy động được và lại đập đầu ng nhà, a e , bạn bè ra để bảo là cố gằng giúp đây
ngân hàng cũng chỉ là cái mác cho nó oai chứ nó cũng vẫn chỉ là 1 cái thằng kinh doanh bình thường

Ôi trời, Hải Phòng quê ta :D thật may mắn cho mình học trái ngành vẫn vào ngân hàng được và không quen biết + ko mất đồng nào.

Cái sai lầm lớn nhất của chị là quá tự tin vào năng lực của bản thân mình, mà không khắc phục khuyết điểm mình còn thiếu ngay từ lần xin việc và phỏng vấn ban đầu. Thời gian chị chờ đợi kết quả thi công chức cũng chứng, chị chỉ biết chờ đợi chứ không bắt ngay cơ hội nào khác cho mình, thật sự rất thụ động.

Trong hoàn cảnh của chị, suy nghĩ tiêu cực như vây ko tránh..nhưng chị ko nên buồn và lo lắng mãi như vậy. Chúng ta ra trường đúng lúc kinh tế khó khăn. Nên đâu cũng vậy chị ah. Chị phải lạc quan lên. Bản thân em ra trường cũng nhảy nhót vài nơi.. Đến lúc chán ngán, mệt mỏi đất Hn rồi. Thì về tỉnh làm, thật may mắn là đỗ công chức thuế. Chúc chị may mắn và ko mất niềm tin

bạn đang trả nghiệp của kiếp trước, khi nào nghiệp trả hết thì việc tất đến thôi :D

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,629
Thành viên mới nhất
sukiwaterhousem
Back
Bên trên