Eximbank Eximbank tuyển dụng NV Dịch vụ Khách hàng (GDV) tại Hà Nội [15.11.2016]

đề mình nhớ 1 vài câu thế này xin chia sẻ vs mn nhé!
1. trình bày các yếu tố thu hút tiền gửi tại ngân hàng hiện nay
2. theo bạn như thế nào là một giao dịch viên giỏi?
3. một khách hàng gửi tiền thứ 6 ngày 9/9/2016, kì hạn 1 tháng .hỏi ngày đáo hạn là ngày bao nhiêu?
4.theo luật nh, khách hàng chưa đủ 18 tuổi có tài sản riêng có được quyền mở sổ tiết kiệm tại ngân hàng không? quy trình thủ tục như thế nào?
5. bảo hiểm tiền gưi tối đa hiện nay quy định bao nhiêu?
6. ai được gửi tiết kiệm bằng VNĐ ?
7.Quy điịnh bao nhiêu tuổi thì được đứng tên trên sổ tiết kiệm
còn mấy câu nua ma mình không nhớ rõ cụ thể.
Đề này là trắc nghiệm kết hợp với tự luận à @menpham, hay tự luận toàn bộ nhỉ?

Đề này là trắc nghiệm kết hợp với tự luận à @menpham, hay tự luận toàn bộ nhỉ?
dạ, cả hai đấy anh ạ. trắc nghiêm ngắn thôi hình như có 10 câu. 2 câu tự luận ạ. tiếng anh hầu như các thuật ngữ chuyên nghành hết. có kèm 1 bảng cân đối bằng tiếng anh nữa.

bạn có điện thoại phòng nhân sự không,hoặc biết bạn nào thi tín dụng không
minh có nghe dc là đợt này tuyen k dat ycau, tín dụng chỉ tuyen dc 4 ng hay sao ấy. về 2 huyện thanh chương và yên thành. mình nghe có một đứa đậu. nó về thanh chương quê nó luôn rồi.

dạ, cả hai đấy anh ạ. trắc nghiêm ngắn thôi hình như có 10 câu. 2 câu tự luận ạ. tiếng anh hầu như các thuật ngữ chuyên nghành hết. có kèm 1 bảng cân đối bằng tiếng anh nữa.
Cảm ơn em nhiều. Vậy là đề DVKH của Exim có khá nhiều sự thay đổi so với các đợt trước. Các đợt trước có đợt đề NV là tự luận toàn bộ, có đợt trắc nghiệm toàn bộ. Đề AV cũng không có nhiều chuyên ngành như lần này. Đề Exim như này khá là hay, đánh giá được nhiều về ứng viên.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,575
Số bình luận
528,080
Tổng số thành viên
351,386
Thành viên mới nhất
caipiaovn1666
Back
Bên trên