Eximbank Eximbank tuyển dụng NV Dịch vụ Khách hàng (GDV) tại Hà Nội [15.11.2016]

Em nhờ banker exim hỗ trợ cây này ạ
bác nào banker Nụi hỗ trợ dùm nhé
KH ở Đồng Sơn Mỹ Đức Hà Tây
Tài sản: 1000 m2 đất thổ cư
Nhu cầu vốn 3 tỷ
Phương án: vay hộ kinh doanh cá thể chăn nui heo, nuôi cá, bán thức ăn chăn nuôi ở trang trại 10.000m2
Khả năng trả nợ hằng tháng 25-30tr, ko có nợ xấu
Mình cần vay gói của MB hoặc Exim gói 9% 2 năm ko lãi phạt, có bank nào tốt thì hỗ trợ mình với ạ.
Bạn nào lãi suất tốt hỗ trợ mình với nhé
Xin cảm ơn và hậu tạ
SDT: 09685769sáu sáu Thảo
E đăng hộ bà chị.

Em nhờ banker exim hỗ trợ cây này ạ
bác nào banker Nụi hỗ trợ dùm nhé
KH ở Đồng Sơn Mỹ Đức Hà Tây
Tài sản: 1000 m2 đất thổ cư
Nhu cầu vốn 3 tỷ
Phương án: vay hộ kinh doanh cá thể chăn nui heo, nuôi cá, bán thức ăn chăn nuôi ở trang trại 10.000m2
Khả năng trả nợ hằng tháng 25-30tr, ko có nợ xấu
Mình cần vay gói của MB hoặc Exim gói 9% 2 năm ko lãi phạt, có bank nào tốt thì hỗ trợ mình với ạ.
Bạn nào lãi suất tốt hỗ trợ mình với nhé
Xin cảm ơn và hậu tạ
SDT: 09685769sáu sáu Thảo
E đăng hộ bà chị.

Bạn có muốn tư vấn vay bên mình. Bên mình Capitalbank?

cho mình hỏi bạn nào pv ở exim về vị trí khcn thì chia sẻ ít kinh nghiệm với ạ

Cho e hỏi tí ạ : nhân viên dịch vụ khách hàng vs giao dịch viên tại eximbank là 1 hả a/c ,e đọc cả hai trên wed chính thức thấy như nhau, thực tế thì sao ạ
có a/c nào thi vị trí đó chưa đề thi khó không ạ, e sắp thi, mà nghe thi tự luận làm e ko có động lực, trắc nghiệm còn hên xui, tự luận e bó tay , chia sẻ kinh nghiệm cho em vs ạ
chân thành cảm ơn

Cho e hỏi tí ạ : nhân viên dịch vụ khách hàng vs giao dịch viên tại eximbank là 1 hả a/c ,e đọc cả hai trên wed chính thức thấy như nhau, thực tế thì sao ạ
có a/c nào thi vị trí đó chưa đề thi khó không ạ, e sắp thi, mà nghe thi tự luận làm e ko có động lực, trắc nghiệm còn hên xui, tự luận e bó tay , chia sẻ kinh nghiệm cho em vs ạ
chân thành cảm ơn
hình như là 1 đấy bạn ạ. Bạn nộp hs đợt nào mà giờ mới sắp thi? Mình tưởng thi mỗi đợt hôm trước. À không khó lắm đâu, có cả tiếng Anh đấy.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,574
Số bình luận
528,077
Tổng số thành viên
351,233
Thành viên mới nhất
davinamartin
Back
Bên trên