Eximbank tuyển dụng nhiều vị trí tại CN Quận 7 [10.10.2014]

thôi chăc đúng rồi, mai cứ khăn gói lên quan, có gì về mình rì viu lại :D
ng đẹp ơi bạn là ai trong hôm chiều 13h ngày 15/10 ở bùi thị xuân thế. mình cũng đi nè, mà sao hum đó mấy a chị nói thi mà rớt người ta mới gọi nhỉ. lo lắng quá, cứ như án tử gọi đến ấy kakaka

ng đẹp ơi bạn là ai trong hôm chiều 13h ngày 15/10 ở bùi thị xuân thế. mình cũng đi nè, mà sao hum đó mấy a chị nói thi mà rớt người ta mới gọi nhỉ. lo lắng quá, cứ như án tử gọi đến ấy kakaka
Thế người đẹp số báo danh bao nhiêu, chị đo nói tếu hay sao đó, chứ đậu ko báo thì sao biết mà đi phỏng vấn. Đậu rớt gì được báo hết đo.

Thế người đẹp số báo danh bao nhiêu, chị đo nói tếu hay sao đó, chứ đậu ko báo thì sao biết mà đi phỏng vấn. Đậu rớt gì được báo hết đo.
tớ số 40 keke. tại chị đó kêu là ai rớt sẽ gọi, ai đậu sẽ nhắn tin, bạn ngồi trên tớ cũng đc phỏng vấn lần 3 rùi (cái khác) nhưng bị tạch, chả biết như nào

tớ số 40 keke. tại chị đó kêu là ai rớt sẽ gọi, ai đậu sẽ nhắn tin, bạn ngồi trên tớ cũng đc phỏng vấn lần 3 rùi (cái khác) nhưng bị tạch, chả biết như nào
tớ 30 :D, phỏng vấn 3 lần bên exim luôn đó hở, chắc thứ 2 là có tin thôi
p/s: ai có la làng lên nha

mình hôm bữa cũng đi test CBKD bên Bùi thị xuân..... các bạn có kết quả chưa...hóng mãi mà chưa thấy gì

mình cũng vậy, vẫn đang hóng bạn ạ, nghe mấy bạn kia nói cán bộ kinh doanh nhanh mời đi pv lắm. có khi nào tạch :|

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,585
Số bình luận
528,084
Tổng số thành viên
351,987
Thành viên mới nhất
kyzsccll22
Back
Bên trên