Eximbank Eximbank tuyển dụng Nhân viên tín dụng tại Hà Nội [21.08 - 31.08.2012]

ban oi chi nhanh hai ba trung thi the nao ban. m sot ruot qua

- - - Updated - - -

moi nguoi oi cho m hoi chi nhanh hai ba trung thi khi nao thi vay., co ai dc goi thi chua .

Có bạn nào được Exim gọi chưa? Hnay có chị bên Exim gọi cho mình kêu là chuyên ngành của em là thanh toán quốc tế ko phù hợp vs vị trí tín dụng nhưng em có mún chị chuyển hồ sơ của e sang thanh toán quốc tế hem vì có vị trí TTQT đang tuyển, mình bảo có ạ rùi chị ý bảo ' ừ, thế thì chị sẽ chuyển hồ sơ cho e'. Hix, Eximbank lịch sự thật đấy, ấn tượng rất tốt ngay từ vòng hồ sơ :D

Có bạn nào được Exim gọi chưa? Hnay có chị bên Exim gọi cho mình kêu là chuyên ngành của em là thanh toán quốc tế ko phù hợp vs vị trí tín dụng nhưng em có mún chị chuyển hồ sơ của e sang thanh toán quốc tế hem vì có vị trí TTQT đang tuyển, mình bảo có ạ rùi chị ý bảo ' ừ, thế thì chị sẽ chuyển hồ sơ cho e'. Hix, Eximbank lịch sự thật đấy, ấn tượng rất tốt ngay từ vòng hồ sơ :D
Biết đâu họ chỉ hỏi xem c có "yêu" nghề ko thôi, nếu chọn ttqt nhỡ đâu.......:p

Biết đâu họ chỉ hỏi xem c có "yêu" nghề ko thôi, nếu chọn ttqt nhỡ đâu.......:p
:D nếu ko chuyển sang TTQT thì hồ sơ của t cũng bị loại lun ý vì giải thích mãi vs chị ý nhưng chị ý vẫn bảo chuyên ngành TTQT ko phù hợp với vị trí tín dụng nhưng bằng của e là bằng xs nên chị sẽ chuyển hồ sơ của e sang TTQT được ko :)

:D nếu ko chuyển sang TTQT thì hồ sơ của t cũng bị loại lun ý vì giải thích mãi vs chị ý nhưng chị ý vẫn bảo chuyên ngành TTQT ko phù hợp với vị trí tín dụng nhưng bằng của e là bằng xs nên chị sẽ chuyển hồ sơ của e sang TTQT được ko :)
Biết thế này không nộp, t học KTQT bên NEU, chắc cũng bị loại ngay vòng hồ sơ rồi.

Biết thế này không nộp, t học KTQT bên NEU, chắc cũng bị loại ngay vòng hồ sơ rồi.
Ừa. hix. mặc dù giải thik đi giải thik lại vs chị ý là TTQT trường tớ chỉ học khác vs ngân hàng 2 môn thui, các môn của tín dụng vẫn học hết mà chị ý bảo chỉ nhận chuyên ngành tín dụng, tiền tệ, tài chính, ngân hàng thui :((

Hnay được gọi, mình hỏi thẳng là hồ sơ của e bị loại phải không ạ. Chị bảo ừ. Thế là mình chả thèm giải thích j cả vì biết nộp mấy nơi bị thế rồi. Đồng ý bảo chị chuyển luôn. Mình bằng khá, k được Xuất sắc như bạn pynkpyg :D. Bên Exim cẩn thận và lịch sự quá, thích rồi đấy, cơ mà 1 chỉ tiêu TTQT. Mịt mù :(

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,699
Thành viên mới nhất
betwizist
Back