Eximbank Eximbank tuyển dụng Nhân viên tín dụng tại Hà Nội [21.08 - 31.08.2012]

anh ui cho e hỏi con gái thì có nộp được tín dụng không ạ? hx e có 1 chị năm trước chia sẻ kinh nghiệm là đi nộp exim năm nỉ anh nhận hồ sơ mà anh ý không nhận vì a ý bảo tín dụng anh ý không nhận con gái.hxhx
quote lại cái ney. a canawan2112 hay bạn nào bit thì trả lời giúp tớ với nhoá ^^

Exim hơi kiêu thật. Sáng lóc cóc lên chi nhánh HBT, chị ở đấy bảo ko đúng chuyên ngành, mình học Kinh tế quốc tế NEU, năn nỉ bảo chương trình đào tạo của trường e các chuyên ngành khá giống nhau, e đã có tìm hiểu sâu về ngành NH, bằng giỏi mà nhất quyết từ chối :(. Chả biết các chi nhánh khác có nộp dc ko.

Exim hơi kiêu thật. Sáng lóc cóc lên chi nhánh HBT, chị ở đấy bảo ko đúng chuyên ngành, mình học Kinh tế quốc tế NEU, năn nỉ bảo chương trình đào tạo của trường e các chuyên ngành khá giống nhau, e đã có tìm hiểu sâu về ngành NH, bằng giỏi mà nhất quyết từ chối :(. Chả biết các chi nhánh khác có nộp dc ko.
Bạn thử sang CN Hà Nội xem sao, thấy có bạn hôm qua đi nộp bảo thủ tục đơn giản, nhanh gọn hơn 2 CN kia. Nhưng trường hợp không đúng chuyên ngành có nộp được hay không thì mình không chắc. Exim rất nguyên tắc trong cái vụ trường vs chuyên ngành thì phải.

Thi tập trung bạn ơi. Hum trước đi nộp ở Exim Long Biên, chú ý bảo chờ các chi nhánh khác nữa rùi mới thi lun mà @@

Thi tập trung bạn ơi. Hum trước đi nộp ở Exim Long Biên, chú ý bảo chờ các chi nhánh khác nữa rùi mới thi lun mà @@

Đừng đùa thế chứ. T nộp 2 bộ hồ sơ: ở Long Biên và HBT đấy:(. Thấy hôm nọ có anh nào làm ở eximbank lên ub nói là chi nhánh nào thi tuyển chi nhánh đấy mà:(.
Mà các đồng chí chuẩn bị tâm lý là mùng 8/9 thi nhé. T hỏi anh chị nhận hồ sơ ở HBT bảo thế:D

mình chỉ có phiếu điểm TOEIC thoy.ko lấy bằng nên ko công chứng dc.có bạn nào nộp phiếu điểm mà dc nhận ko?

Chiều nay mình đi nộp ở chi nhánh Hà Nội này, có một cô và 1 chú nhận hồ sơ, vừa đưa hồ sơ cô đã hỏi học trường nào, nếu ko đúng như 4 trường kia thì cũng ko nhận,thái độ khá cương quyết, còn ko biết năn nỉ thuyết phục có được ko nữa. Hồ sơ của mình hơi đặc biệt chút nên chú ý bảo là đưa lên cho cấp trên xem, nếu đồng ý thì nhận, ko thì trả hồ sơ lại. Ko biết có được nhận ko nữa! Hy vọng!

mình chỉ có phiếu điểm TOEIC thoy.ko lấy bằng nên ko công chứng dc.có bạn nào nộp phiếu điểm mà dc nhận ko?
Tớ cũng ko lấy bằng toeic ( xót tiền, hehe) mà đi nộp chỉ nộp phiếu điểm thôi, nhiều nơi họ vẫn nhận bình thường

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,656
Thành viên mới nhất
jiangnantiyu111
Back
Bên trên