Eximbank Eximbank tuyển dụng Nhân viên tín dụng tại Hà Nội [21.08 - 31.08.2012]

3 chi nhánh này thì chi nhánh nào dễ vào nhất nhỉ?
ko biết nên thi vào chi nhánh nào bây giờ.

hum nay chị đi nộp chi nhánh đống đa.bạn nào không đúng trường, ngành đều bị xua về hết đó

ặc ặc vậy hả chị? Phải đúng Tài Chính - Ngân hàng, tài chính - tín dụng ạ? hức hức :(
Em đang tính đánh quả liều mà chắc ko đc oy, e học ngành Kinh tế.

anh ơi.. cho em hỏi cái.. không đúng chuyên ngành có nhận k anh.. và em cũng chưa có xác nhận tốt nghiệp nữa .. vì 30/8 em mí được xét.. anh trả lời giúp em với nhé . cảm ơn anh nhiều

anh ơi.. cho em hỏi cái.. không đúng chuyên ngành có nhận k anh.. và em cũng chưa có xác nhận tốt nghiệp nữa .. vì 30/8 em mí được xét.. anh trả lời giúp em với nhé . cảm ơn anh nhiều
Dưới đây là thông tin từ 1 bạn đi nộp CN Đống Đa, còn những CN khác mình không biết, bạn chịu khó cập nhật các comment tại topic này nhé.
hum nay chị đi nộp chi nhánh đống đa.bạn nào không đúng trường, ngành đều bị xua về hết đó

3 chi nhánh này có gì khác nhau ko? chi nhánh Hà Nội có phải lớn hơn 2 chi nhánh kia? như thế đê được nhận vào có khó hơn ko nhỉ? bạn nào biết ko vậy? :D

Mọi lần mình vẫn thấy Exim yc nữ cao trên 1m60, lần này sao không thấy có cocghe266 nhỉ? Không bít có nên bon chen tí k đây? :-w

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,581
Số bình luận
528,101
Tổng số thành viên
351,917
Thành viên mới nhất
Khoa Bu
Back
Bên trên