Eximbank Eximbank tuyển dụng Nhân viên tín dụng tại Hà Nội [21.08 - 31.08.2012]

Mai đi nộp thôi vậy:)))

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
Có thể các đợt này sẽ thi tuyển cùng một lúc đấy. Mình sợ là mọi người nộp thêm chi nhánh thì sẽ mất thời gian và quan trọng là mất thêm mấy bộ hồ sơ quý giá thôi.:))

Câu hỏi như này mình đã từng trả lời nhiều lần;)). Mình trích dẫn nguồn là Vietnamworks rồi đó bạn. Đôi khi các NH tuyển dụng sẽ gửi tin tuyển dụng cho các trang việc làm hoặc Diễn đàn mình trước rồi mới đăng lên web của NH, hoặc cũng có thể không đăng.
Mình cũng nhiều lần thấy thông tin trên vietnamworks nhưng mà vào trang web chính của ngân hàng lại ko thấy. Vấn đề là họ yêu cầu nộp hồ sơ trực tiếp nhưng lại ko ghi rõ địa chỉ nộp tại đâu. Bạn xem địa chỉ nộp ở đâu thế? bạn cocghe trả lời giúp mình nhé! Thanks

Mình cũng nhiều lần thấy thông tin trên vietnamworks nhưng mà vào trang web chính của ngân hàng lại ko thấy. Vấn đề là họ yêu cầu nộp hồ sơ trực tiếp nhưng lại ko ghi rõ địa chỉ nộp tại đâu. Bạn xem địa chỉ nộp ở đâu thế? bạn cocghe trả lời giúp mình nhé! Thanks
Tin gốc trên VNWs ở đây bạn nhé. Bạn vào xem và để ý đoạn: "Căn cứ nhu cầu phát triển...Xem thêm", bạn click vào "Xem thêm", địa chỉ nộp hồ sơ ở đó bạn ạ:D

Ây za, tui ở Chi nhánh Hà Nội đây, có em nào muốn hỏi j ko :D

cho e hỏi chỉ những trường được nêu tên ở trên và đúng ngành đã nêu mới được nộp hồ sơ ạ? khác trường cũng ngành hoặc cùng trường nhưng khác ngành đã nêu đều ko được nộp ạ? như vậy, thiệt thòi cho chúng em úa, e thấy chi nhánh long biên ko yêu cầu đến vậy mà cùng hệ thống nhưng sao yêu cầu khác nhau thế ạ? mong a trả lời giúp, e cám ơn

Quả này bác up muộn thế, e thấy từ hôm 20 thì phải, còn có nv ktoan nữa mà. Tìm mãi chỉ thấy trên VNWs nên chưa dám
đi nộp.

cho e hỏi chỉ những trường được nêu tên ở trên và đúng ngành đã nêu mới được nộp hồ sơ ạ? khác trường cũng ngành hoặc cùng trường nhưng khác ngành đã nêu đều ko được nộp ạ? như vậy, thiệt thòi cho chúng em úa, e thấy chi nhánh long biên ko yêu cầu đến vậy mà cùng hệ thống nhưng sao yêu cầu khác nhau thế ạ? mong a trả lời giúp, e cám ơn

Đúng như yêu cầu đó.

Mỗi chi nhánh đều tự tổ chức thi riêng, chỉ có đề là của Hội sở thôi nên yêu cầu các chi nhánh cũng khác nhau.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,089
Tổng số thành viên
351,608
Thành viên mới nhất
hczghsgemwwin
Back
Bên trên