Eximbank Eximbank tuyển dụng Nhân viên tín dụng tại Hà Nội [21.08 - 31.08.2012]

Có mình này bạn. Nhưng mà mình nộp Tín dụng. tại sao chị ấy lại gửi ứng tuyển Thanh toán quốc tế nhỉ? @@

Có mình này bạn. Nhưng mà mình nộp Tín dụng. tại sao chị ấy lại gửi ứng tuyển Thanh toán quốc tế nhỉ? @@

Chắc chuyên ngành của bạn ko phù hợp vs vị trí tín dụng nên HO tự động chuyển sang TTQT đấy, mình cũng bị thế mà. Nhưng trước khi chuyển bên HO có gọi điện trước báo cho tớ :)

Chắc chuyên ngành của bạn ko phù hợp vs vị trí tín dụng nên HO tự động chuyển sang TTQT đấy, mình cũng bị thế mà. Nhưng trước khi chuyển bên HO có gọi điện trước báo cho tớ :)
Mình chuyên ngành Tài chính Ngân hàng thì có liên quan chứ bạn?

Giờ tớ mới check mail, thấy thư forward từ Lại Thùy Linh, được thông báo thi tại Giảng đường H - tầng 5, Học viện ngân hàng, vị trí TTQT trong khi tớ đk thi tuyển vị trí tín dụng tại chi nhánh HBT, thế này thì mình mà bị chuyển vào vị trí này thì thi chắc tạch, chả học gì liên quan mấy, biết ôn sao :(, trước đây tớ học chuyên ngành Ngân hàng cơ mà, làm sao lại bị chuyển đựoc các bạn nhỉ? Hay là phải gọi điện lên phòng nhân sự chi nhánh HBT hỏi lại :-?, bạn tớ lúc chiều cũng có nhắn tin bảo là được nhận tin nhắn từ chi nhánh Đống Đa, mỗi chi nhánh thông báo 1 kiểu à?

Tớ hỏi luôn là có bạn nào biết Eximbank tuyển đợt này thì thi viết theo hình thức nào (trắc nghiệm hay tự luận) và gồm bao nhiêu môn nhỉ? Tại cái mail họ gửi ngắn gọn đến bất ngờ :D

Đã ai gọi lên chi nhah HBT hỏi chưa? Nộp tín dụng mà bị đẩy sang TTQT thì thi thố lsao đây?

các bạn nhận được thông báo hết rùi ah. Mình chẳng nhận được gì cả. Chắc tạch mất rùi.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,671
Thành viên mới nhất
12bet1net
Back
Bên trên