Eximbank Eximbank chi nhánh Long Biên tuyển dụng QHKH, Hỗ trợ Tín dụng và Nhân viên bán hàng

Eximbank vừa tăng lương toàn hệ thống đấy, mọi người phấn khởi, nhà nhà đều vui (chứng tỏ EIB rất quan tâm đến con người, quan tâm đến CBNV, cũng chứng tỏ EIB đang hoạt động kinh doanh hiệu quả, là Ngân hàng có tiềm lực tài chính hùng mạnh...), môi trường làm việc tốt, nhiều cơ hội phát triển, các bạn cố gắng thi đỗ nhé, mà bạn nào có nhu cầu gửi tiền hay vay vốn thì cứ đến Eximbank gần nhất nhé, bạn và người thân/quen của bạn sẽ được phục vụ tận tình, chu đáo :D

hix, đông quá :-ss, hôm tớ đi nộp có cả bố + bác tháp tùng 1 bạn cao to đẹp zai đi cùng cơ, thấy xe ô tô đỗ ngoài cổng, haizzz!

ngân hàng này nó ko nhận dân lập hic hic mà bạn nào vào nộp hồ sơ thì tránh chỗ bác già ra đưa cho anh trẻ ngồi ngay ở cửa vào ý a ấy dễ tính mới có khả năng nhận được, mà bạn gái nào dưới 1m6 thì nhớ sửa trong giấy khám sức khỏe lên 1m60 nha, ko là bị loại ngay đấy :D

tớ học DL nộp cho bác già sao bác ấy vẫn nhận vậy :( cơ bản hôm đó đến có mỗi bác ấy ở trong phòng

chắc cao ráo 1 tý đây mà. nhưng mà nhận là 1 chuyện, đỗ đc ko lại là chuyện khác nhé :))

Các bạn ơi, cho mình hỏi chút. EXB đã hết hạn nộp hồ sơ chưa vậy? Mấy hôm gần đây không ol được, giờ mới biết. Tiếc quá

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,674
Thành viên mới nhất
kalushorchestra
Back
Bên trên