Eximbank Eximbank chi nhánh Long Biên tuyển dụng QHKH, Hỗ trợ Tín dụng và Nhân viên bán hàng

hum đến nộp hồ sơ trời mưa tầm tã,nộp xong ra về nhờ chào mỗi 2 anh chị, quên mất bác trưởng rùi,ko biết bị mấy x đây các bạn nhỉ?

hum đến nộp hồ sơ trời mưa tầm tã,nộp xong ra về nhờ chào mỗi 2 anh chị, quên mất bác trưởng rùi,ko biết bị mấy x đây các bạn nhỉ?

Bạn này giống mình, cũng đi nộp vào ngày trời mưa, lúc ra về cũng chỉ chào 2 anh chị, nhưng là do trong phòng đấy có mỗi 2 ng đấy thôi mà, chứ mình ko nhìn thấy ai là người thứ 3 trong cái phòng bé tý đấy nữa :|

lúc mình đến nộp hồ sơ nghe mấy anh chị làm vc bên ngoài "bàn tán" là số lượng hồ sơ rất nhiều, 1 chọi nhiều nhiều...^^, biết đó là tình trang chung rồi, chỉ biết cách chấp nhận thử thách thôi :D

Hix sao em ko thấy bác trưởng phòng dễ thương ấy :-ss hay là do em chỉ biết cắm đầu vào phòng gặp 2 anh chị ấy. hic mọi ng làm em lo quá :((

đi nộp hồ sơ họ bảo chỉ nhận buổi chiều...nản luôn chẳng lẽ lại ko nộp nữa@@

Hôm nay đọc comment của các bạn mới biết mình vẫn còn khá may mắn. Đi nộp hồ sơ vào hôm thứ 2 đầu tuần trước. Thời tiết cũng dễ chịu. Vào phòng thấy có 3 người, toàn nam. Trong đó chắc có bác trưởng phòng đeo kính ngồi bàn đối diện cửa ra vào, nhưng mình cũng không biết bác đó là ai. Hồ sơ kiểm tra nhanh chóng, đầy đủ,anh trả lời dễ tính, chỉ bảo em ghi bổ sung chức vụ em muốn thi vào. Rồi mình chào mọi người ra về. À lúc đến có nghe 1 vụ cũng hơi buồn cười. Có 1 bạn nữ vào nộp hồ sơ. Đại loại hình như trong giấy khám sức khỏe bị ghi dưới 1m60, thế là bị người ta hỏi và nói không đủ tiêu chuẩn. Thế là bạn ấy xoay vài vòng, kêu là anh ơi anh nhìn dáng em đi, em cao thế này cơ mà. Ai cũng bảo em cao trên mét 60, ở đó họ ghi không chính xác đấy ạ. Anh nhìn này, em đi dép cao có mỗi 1, 2 phân thôi. Hi. Nghe mọi người kể, thấy khá là funny. Không biết bạn ấy có tham gia ub không ^^

Ngay tại bài #1 cũng có nói rõ bên NH chỉ nhận buổi chiều các ngày làm việc mà bạn. Sau đọc kỹ chút cho đỡ mất công :)

tại sáng nay đi nộp SBV nên tiện thể nộp lun, ai dè ko châm trước nên nản quá, ko bít có nên đi nộp nữa ko

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,586
Số bình luận
528,085
Tổng số thành viên
352,007
Thành viên mới nhất
haienxinhdep
Back
Bên trên