Eximbank Eximbank chi nhánh Long Biên tuyển dụng QHKH, Hỗ trợ Tín dụng và Nhân viên bán hàng

hi, chia sẻ các bạn 1 tí. mình cug bon chen đi nộp mấy hôm trước rồi. số đen vào đúng bác trưởng phòng @.@. bác ý để ý rất kỹ, may mà mình chuẩn bị tương đối ổn nên cũng không bị nói gì nhiều. chỉ bị phàn nàn là "Sao đơn xin việc viết dài thế, lại đánh máy chứ không phải viết tay" @.@. Các bạn đến sau chú ý nhé.
Còn nữa, các bạn ăn mặc cho tử tế, mấy bạn quần bò áo font dù có được các anh chị trẻ khác nhận thì sẽ vẫn bị bác trưởng phòng nhắc là ghi dấu x trên hồ sơ đó @.@. Cái tập bác ấy nhận thì thôi rồi, người bị 1 dấu, người bị 2 dấu. Mình k biết dính mấy dấu đây @.@. Tốt nhất là dù có may mắn vào các anh chị trẻ thu hồ sơ thì cũng nên nhẹ nhàng, lễ phép ngay từ đâu. Ra khỏi phòng thì chào cả phòng (Nếu các bạn không muốn bị ăn dấu x) :)

b ơi, trên kia có yêu cầu phải có đơn xin việc đâu, tớ tưởng chỉ cần thông tin ứng viên thôi chứ nhỉ?

Uh, không thấy ghi nhưng khi đến nếu bạn không có thì sẽ phải ngồi viết tay tại chỗ luôn đấy :D
Tớ là đọc kinh nghiệm của các bạn đi nộp sớm hơn nên mới biết. Tuy nhiên do lười nên đã đánh máy :D. Tốt nhất là nên viết tay bạn ah.

tất cả hso đều pải đầy đủ . mình mang giấy khai sinh bản photo bị mang về mai quay lại nộp

các bạn ko nhanh chân lên mà nộp hso, trâu chậm thưởng chỉ uống nc đục thôi.
Mình nộp đc 1 tuần rồi, chắc hồ sơ bây giờ cũng chất thành núi đc rồi đấy :))

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,685
Thành viên mới nhất
youhuihuodog55
Back
Bên trên