Eximbank Eximbank chi nhánh Long Biên tuyển dụng QHKH, Hỗ trợ Tín dụng và Nhân viên bán hàng

Mọi người ơi cho mình hỏi: Hiện tại mình chỉ còn sơ yếu lý lịch bản công chứng thôi. K biết họ có nhận k vậy hức.
Mọi người ai có số đt của phòng nhân sự chi nhánh này không cho mình xin, hỏi cụ thể cho đỡ mất công :(

hôm nay mưa tầm tã đi nộp, gặp cái ông già , ở đây ko nhận :" Thăng long và dân lập" cháu ah, chán luôn. Lại kiêu giống BIDV, Viettin, Vietcom,Agribank, Exim định lọt vào top Big 4

hôm nay mưa tầm tã đi nộp, gặp cái ông già , ở đây ko nhận :" Thăng long và dân lập" cháu ah, chán luôn. Lại kiêu giống BIDV, Viettin, Vietcom,Agribank, Exim định lọt vào top Big 4

uh công nhận.chú già nhất đúng k b?hôm t đi nộp cũng vậy,cũng phải nói với họ rằng "bằng của cháu là dân lập nhưng cháu có kinh nghiệm làm việc vị trí này ở ngân hàng khác thì sao ạ?". Chú í trả lời : uh để chú xem xét xem sao.". Về thấy cơ hội bé bằng con kiến!

Hôm nay đội mưa tầm tả đi.Chạy gần 20km Cuối cùng cũng nộp được. Đỡ mất công!

Thật vậy hả bạn? Vậy mà yêu cầu tuyển dụng lại không thấy ghi là chỉ nhận công lập, làm mọi người mất công đi. Mình cũng học dân lập đây. Vậy là tuột cơ hội rồi. Có bạn nào dân lập chưa có kn mà nộp được hồ sơ chưa vậy?

Thật vậy hả bạn? Vậy mà yêu cầu tuyển dụng lại không thấy ghi là chỉ nhận công lập, làm mọi người mất công đi. Mình cũng học dân lập đây. Vậy là tuột cơ hội rồi. Có bạn nào dân lập chưa có kn mà nộp được hồ sơ chưa vậy?

Mai cứ đến nộp thử xem sao

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,086
Tổng số thành viên
351,488
Thành viên mới nhất
nhacai2q
Back