Eximbank Eximbank chi nhánh Long Biên tuyển dụng QHKH, Hỗ trợ Tín dụng và Nhân viên bán hàng

Cho mình hỏi tại sao lại không có DH Hà Nội, đó cũng là trường lớn mà. điểm đầu vào đâu thua kém các truong kia

Đại học Hà Nội là một trường chuyên về ngoại ngữ chứ đâu phải kinh tế :-?

Ax, thế bạn không biết rồi, DH hà nội mở dạy chuyên ngành bằng tiếng anh từ 10 năm nay rồi. Có cả Tài chính Ngân hàng, kế toán, du lịch, quản trị. Điểm chuẩn thậm chí còn cao hơn học viện tài chính

Có ai nộp Exim chi nhánh cầu giấy ko nhỉ. Có ai được gọi chưa? hix hĩ. Đợi mãi mà chưa thấy gì.

Vừa đi về, mệt quá ! có mấy dòng muốn chia sẻ với các bạn nhé !

Các bạn nộp hồ sơ thì nên tránh xa cái chị gầy gầy , cằm nhọn nhọn ngồi bàn 2 từ ngoài vào nhé !
Mình học lớp Thị trường chứng Khoán- khoa Ngân hàng Tài chính, trường Kinh tế Quốc dân. Chị ấy nói ko thu hồ sơ của mình với lý do là ko tuyển chuyên ngành Thị trường chứng khoán. giải thích thế nào cũng ko nghe, OK mình cũng ra ngoài 1 lúc vì biết lúc này nói gì thì cũng thế. Mà ko hiểu chị ấy có biết Thị trường chứng khoán là cái gì ko nữa. 1 bạn học trường Bách khoa thì lại đc thu hồ sơ :))
.............................................
............................................

Mình đợi cho các bạn về hết, chị ấy cũng ra rồi, mình mới vào nộp hồ sơ tiếp. Lần này là 1 anh cao to đẹp trai. Anh ý xem hồ sơ của mình 30 giây rồi bảo OK rồi, em về đi, ngân hàng sẽ liên lạc với e sau. Cuối cùng cũng nộp đc, đỡ mất công chạy từ Linh Đàm xa xôi sang đây :))

P/S: À quên có cái quan trọng nhất chưa kể: ra về lấy xe thì gặp 1 bạn nữ xinh xinh lắm cũng đi nộp hồ sơ, bạn ý hỏi mình có cần mua tem ko,ghi địa chỉ người nhận thế nào, mua tem ở đâu thế bạn ? Bạn ý có đọc được thì comment cho mình với nhé :))

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,617
Thành viên mới nhất
youhuihuodog
Back