EM MUỐN NGHỈ VIỆC

tamtit1403

Verified Banker
Em làm tập sự, cũng gần 6 tháng rồi, chỗ em làm một bạn tập sự vào từ tháng 6 năm ngoái cày như trâu, đi tiền đi bạc xếp rồi( em thì chưa mất đồng nước chè nào cả) nhưng mãi cũng chưa đc chính thức. Cũng cố gắng trao dồi học hỏi nhưng e thấy mù mịt quá, tương lai k biết thế nào, e vừa có bầu, vẫn giấu cơ quan, đang thời kỳ nghén rất mệt mỏi, người quản lý em không pải người tốt, làm em rất áp lực trong công việc, em muốn bỏ cuộc... Nhưng nghĩ đến việc bầu bí chắc cũng chả làm ở đâu đc, lại thất nghiệp lại nản. Lương thì thấp, chả có khoản thưởng naò cả. Em có nên nghỉ không cả nhà?

Em làm tập sự, cũng gần 6 tháng rồi, chỗ em làm một bạn tập sự vào từ tháng 6 năm ngoái cày như trâu, đi tiền đi bạc xếp rồi( em thì chưa mất đồng nước chè nào cả) nhưng mãi cũng chưa đc chính thức. Cũng cố gắng trao dồi học hỏi nhưng e thấy mù mịt quá, tương lai k biết thế nào, e vừa có bầu, vẫn giấu cơ quan, đang thời kỳ nghén rất mệt mỏi, người quản lý em không pải người tốt, làm em rất áp lực trong công việc, em muốn bỏ cuộc... Nhưng nghĩ đến việc bầu bí chắc cũng chả làm ở đâu đc, lại thất nghiệp lại nản. Lương thì thấp, chả có khoản thưởng naò cả. Em có nên nghỉ không cả nhà?
Kiếm được chỗ mới hả nghĩ bạn ơi. .....chén cơm trên hết mà. .Nghĩ rồi nằm nhà. .còn mệt hơn. ..mà bạn đang có em bé nữa. ..ca này khó quá @@

em mới nhận offer của Việt Á, mà lương ko được như kỳ vọng + nghe đồn chế độ k có gì nên cũng hơi nản :D
Thời buổi này khó xin lắm. ..Có chỗ mời là tốt rùi. ...Việt á offer bác bi nhiêu. . Tớ được liên việt offer tháng 5 qua

Gì phải khổ thế bạn ơi, cơ hội bây giờ đâu có thiếu đâu mà phải bám trụ ghê vậy

7tr2 gross trừ bảo hiểm ra còn bao nhiêu đâu bác :| trước em pv HTPTKD, mà nghe đồn Liên Việt ngoài lái xe ra thì ai cũng có chỉ tiêu :)))
anw, MB là chúa có cái trò tập sự cả mấy tháng, xong rồi ok là vô thử việc :)), MB được vô chính thức thì hãy vô chứ tập sự thì miễn :))
Chịu thui bác. .trừ ra chắc được 6 chai...được cái ngay nhà tớ. .đi bộ 10 p tới. ..nên tớ tiết kiệm được ở trọ và ăn ở nhà. ...cn nó mới mở nữa

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,084
Tổng số thành viên
351,475
Thành viên mới nhất
Baotruc
Back
Bên trên