E ko thể...

Cố lên chị iu ơi, sẽ lại thấy nụ cười MC ngay thôi mà :)))
PS:nếu k có gì thay đổi đầu tháng 12 e rủ chị đi CS tĩnh tâm vs e nhé :)

tình cảm luôn khó hiểu như vậy mà b. T vừa ra trường và phải ch về quê, t cũng có 1 ng yêu t thật lòng và dĩnh nhiên t cũng thế. Tuy hay cãi nhau nhưng bọn t rất hạnh phúc. Đối với t đây là định mệnh, ngy t 1 năm nữa mới ra trg, bọn t rất cố gắng để chờ nhau. Hứa rất nhiều và cũng thực hiện rất nhiều. Nhưng mới đây t biết ngy t có hay chát với 1 e cùng xóm trọ, dù 2ng chỉ là bạn, ngy t cũng nhận là chỉ chat chít tán tỉnh khi t ko ở bên. Nhưng mà t rất bùn. tc của bọn t đã hơn 3nam, bố mẹ t phản đối và ngăn cản nhiều, nhưng t ko bùn khi biết ngy t như thế. T ko biết mình có ích kỉ khi ko thể tha thứ ch này ko nữa, t cũng ko biết c đã sai gì mà ngy c ko thể tha thứ cho c nữa. Vấn đề có ngiêm trọng hơn t ko nữa. Nhưng mà chắc ngy c chắc cũng rất bùn khi phải buông tay c ra như thế. Nên t nghĩ c hãy cố lên, tình yêu vốn dĩ là thứ khó giữ nhất mà. đừng buồn vì quá khứ mà hãy cố gắng cho hiện tại và tương lai c nhé

- - - Updated - - -

tình cảm luôn khó hiểu như vậy mà b. T vừa ra trường và phải ch về quê, t cũng có 1 ng yêu t thật lòng và dĩnh nhiên t cũng thế. Tuy hay cãi nhau nhưng bọn t rất hạnh phúc. Đối với t đây là định mệnh, ngy t 1 năm nữa mới ra trg, bọn t rất cố gắng để chờ nhau. Hứa rất nhiều và cũng thực hiện rất nhiều. Nhưng mới đây t biết ngy t có hay chát với 1 e cùng xóm trọ, dù 2ng chỉ là bạn, ngy t cũng nhận là chỉ chat chít tán tỉnh khi t ko ở bên. Nhưng mà t rất bùn. tc của bọn t đã hơn 3nam, bố mẹ t phản đối và ngăn cản nhiều, nhưng t ko bùn khi biết ngy t như thế. T ko biết mình có ích kỉ khi ko thể tha thứ ch này ko nữa, t cũng ko biết c đã sai gì mà ngy c ko thể tha thứ cho c nữa. Vấn đề có ngiêm trọng hơn t ko nữa. Nhưng mà chắc ngy c chắc cũng rất bùn khi phải buông tay c ra như thế. Nên t nghĩ c hãy cố lên, tình yêu vốn dĩ là thứ khó giữ nhất mà. đừng buồn vì quá khứ mà hãy cố gắng cho hiện tại và tương lai c nhé

Chẹp. Tâm trạng chị này y hết mềnh cách đây 3 tháng, h vẫn chưa nguôi ngoai. Cũng chả biết phải lsao. Thực ra cái j cũng có 2 mặt, hi vọng là ng đến sau sẽ tốt hơn ng đến trc. haiz

Mình bây giờ đang sống cho hiện tại; Làm những gì mình thích và những gì mình dự định trước đây mà chưa làm được. Cơ mà, tc là thứ khó hiểu nhất trên thế gian này. Không hiểu sao mình đã cố gắng nhưng ko điều khiển được trái tim mình rằng phải nghe theo lý trí. Bởi vậy, dù tâm trạng đã tốt hơn, mọi thứ đã trở lại bt hơn nhưng sâu thẳm trong trái tim mình thì nỗi nhớ và tình yêu dành cho người ta vẫn vậy :)
Chỉ là học cách mỉm cười nhiều hơn thôi :) Cảm ơn mọi người nhiều lắm. Thực sự mình đã rất đắn đo khi viết lên đây. Nhưng vì mình ko thể chia sẻ được với ai tâm trạng của mình lúc đó. Không ngờ nhận được sự quan tâm của mọi người dành cho mình nhiều vậy, mình thực sự rất vui và cảm động :)
UB đã mang đến cho mình rất nhiều điều,mang đến cho mình cả những người bạn, người em :)
Cảm ơn UB nhiều lắm! Cảm ơn mọi người :)

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,675
Thành viên mới nhất
glaivemerch
Back
Bên trên