Đợt thi tuyển Vietcombank 8 chi nhánh Đông Bắc Bộ tại Hà Long 21/09/2013

Sáng nay, 21/09/2013, Vietcombank tổ chức thi tuyển nhân viên mới cho 8 chi nhánh khu vực Đông bắc bộ gồm: Quảng Ninh, Hạ Long, Móng Cái, Hải Dương, Hưng Yên, Bắc Ninh, Bắc Giang. Lần thi này các thí sinh được tập trung thi tại Tp Hạ Long, ngay khách sạn 4sao Sài Gòn - Hạ Long rất hoàng tráng :D
Đề thi vẫn gồm 2 phần: nghiệp vụ và tiếng anh. Cá nhân mình thấy đề khoai đơn giản thì mình dốt và khi ôn thi gì cả. Phần nghiệp vụ hỏi rộng đủ các thứ nên mình toàn 50/50. Còn tiếng anh, ai đã thu thập được tài liệu về đợt thi trước sẽ có kết quả tốt ;)
Hy vọng đc 1 slot đi pv. Đợi lâu quá rồi :(

Oạch, nhanh thế. Mới được chục ngày thôi mà nhỉ. Hôm thi xong các giám thị bảo khoảng 2 tuần mới có kết quả cơ mà. Hưng Yên làm ăn nhanh ghê nhỉ. Bạn có biết những ai tham gia phỏng vấn ko ?

Mình hỏi thì được bảo là có 12 người chi nhánh mình đi phỏng vấn.Nhưng mà cũng đang lo tí nữa người ta gọi lại bảo là " anh gọi nhầm" @@

Mình hỏi thì được bảo là có 12 người chi nhánh mình đi phỏng vấn.Nhưng mà cũng đang lo tí nữa người ta gọi lại bảo là " anh gọi nhầm" @@
Đã có chi nhánh đầu tiên gọi rồi. [MENTION=181596]dinhdohvnh[/MENTION] thi vị trí gì thế. Pv rồi lên share cho ae nhé :)

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,643
Thành viên mới nhất
byker159
Back
Bên trên