Đợt thi tuyển Vietcombank 8 chi nhánh Đông Bắc Bộ tại Hà Long 21/09/2013

Sáng nay, 21/09/2013, Vietcombank tổ chức thi tuyển nhân viên mới cho 8 chi nhánh khu vực Đông bắc bộ gồm: Quảng Ninh, Hạ Long, Móng Cái, Hải Dương, Hưng Yên, Bắc Ninh, Bắc Giang. Lần thi này các thí sinh được tập trung thi tại Tp Hạ Long, ngay khách sạn 4sao Sài Gòn - Hạ Long rất hoàng tráng :D
Đề thi vẫn gồm 2 phần: nghiệp vụ và tiếng anh. Cá nhân mình thấy đề khoai đơn giản thì mình dốt và khi ôn thi gì cả. Phần nghiệp vụ hỏi rộng đủ các thứ nên mình toàn 50/50. Còn tiếng anh, ai đã thu thập được tài liệu về đợt thi trước sẽ có kết quả tốt ;)
Hy vọng đc 1 slot đi pv. Đợi lâu quá rồi :(

ở hd tổng 60/80đ là đc gọi đi pv nhé, các bạn có biết tiêu chí nào chia ca pv sáng - chiều hok? mình pv sáng mà, bạn mình cũng nhiều bạn pv sáng giống mình nữa

ở hd tổng 60/80đ là đc gọi đi pv nhé, các bạn có biết tiêu chí nào chia ca pv sáng - chiều hok? mình pv sáng mà, bạn mình cũng nhiều bạn pv sáng giống mình nữa

Bạn pv sáng t4 ah. Mình còn chưa đc gọi báo lùi lịch sang t4. Bạn có số đt bên nhân sự hôm gọi cho bạn ko. Cho mình xin để hỏi lại :-s

Có bạn nào ở Bắc Ninh biết điểm chưa?

- - - Updated - - -

Cho mình hỏi 60 diểm là tổng điểm 2 môn phải không bạn?

Có bạn nào hôm thứ 2 đi PV ở CN Bắc Giang được thông báo kết quả chưa? Hồi hộp quá cả nhà nhỉ?

(tiếng anh X 1 + nghiệp vụ X 2)/ 3 rồi lấy từ cao xuống thấp, số ứng viên phỏng vấn gấp 4 lần số ứng viên được chọn, ví dụ tuyển 7 người thì phỏng vấn 28 người lấy 7 ban ạ

(tiếng anh X 1 + nghiệp vụ X 2)/ 3 rồi lấy từ cao xuống thấp, số ứng viên phỏng vấn gấp 4 lần số ứng viên được chọn, ví dụ tuyển 7 người thì phỏng vấn 28 người lấy 7 ban ạ
Tùy chi nhánh lấy bao nhiêu người pv thôi bạn ơi. Ko phải lúc nào cũng lấy 4 đâu, lấy 2 cũng có :D

Mình biết là bị trượt, nhưng k biết điểm thì làm sao để biết nhỉ?

Bạn ơi. Bạn có thể chia sẻ về nghiệp vụ thi chủ yếu thi ở vieetcombank thi về những phần gì không. Mình không học chuyên ngành, chưa thi ở ngân hàng bao thờ, Nên không biết ôn thế nào. Bạn có thể chia sẻ giúp mình nên ôn những gì không. Please help me. Thank you so much

- - - Updated - - -

Các bạn ơi thi nghiệp vụ thì liên quan những phần như thế nào vây. giúp t với t không học chuyên ngành không biết ôn thế nào. :(

Mình thi chi nhánh Hưng Yên được gọi thứ 5 đi pv:). Các chi nhánh khác thế nào các bạn?

Chào bạn "đinhohvnh", tớ chuẩn bị thi VCB Hưng Yên đợt hồ sơ 22-25/10. Bạn chia sẻ giùm về tài liệu ôn thi, đề thi, việc thi cử của bạn trong đợt thi HẠ Long này với!!!
Thanks bạn nhiều! :)

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,088
Tổng số thành viên
351,506
Thành viên mới nhất
youhuihuodong22
Back