Đợt thi tuyển Vietcombank 8 chi nhánh Đông Bắc Bộ tại Hà Long 21/09/2013

Sáng nay, 21/09/2013, Vietcombank tổ chức thi tuyển nhân viên mới cho 8 chi nhánh khu vực Đông bắc bộ gồm: Quảng Ninh, Hạ Long, Móng Cái, Hải Dương, Hưng Yên, Bắc Ninh, Bắc Giang. Lần thi này các thí sinh được tập trung thi tại Tp Hạ Long, ngay khách sạn 4sao Sài Gòn - Hạ Long rất hoàng tráng :D
Đề thi vẫn gồm 2 phần: nghiệp vụ và tiếng anh. Cá nhân mình thấy đề khoai đơn giản thì mình dốt và khi ôn thi gì cả. Phần nghiệp vụ hỏi rộng đủ các thứ nên mình toàn 50/50. Còn tiếng anh, ai đã thu thập được tài liệu về đợt thi trước sẽ có kết quả tốt ;)
Hy vọng đc 1 slot đi pv. Đợi lâu quá rồi :(

mình vừa nhận đc giấy báo điểm @.@ có ai biết cách tính điểm như thế nào k? mình nhớ nghiệp vụ chỉ có 50 câu mà mình lại đc hơn 50đ. tiếng anh đc có mười mấy điểm là sao @.@

cậu thi ở tỉnh nào đó, điểm là 100 mà, chứ có phải 50 câu là 50 đ đâu, tiếng a cũng vậy đó, thế cậu được gọi đi phỏng vấn chưa

Bạn có được đi phỏng vấn không? Sao mình không nhận được giấy báo điểm nhỉ.
Mình thi ở Bắc Giang, gọi điện lên đó họ bảo không thông báo điểm nhỉ?

Mình mới đi phỏng vấn chi nhánh Hạ Long sáng thứ 3 vừa rồi. Đang đợi kết quả, hồi hộp quá @@

Mình đi đi làm rồi nên chủ yếu hỏi về tình hình tài chính doanh nghiệp, những việc mình đã làm...Ngoài ra còn hỏi những hiểu biết về vietcombank như mức lương, môi trường làm việc, sologan...Nói chung tớ có gì trả lời lấy, mất 30p trả lời. Hội đồng tuyển dụng cũng thoải mái, cố gắng tự tin một chút :D

Tài chính doanh nghiệp thì hỏi những gì hả bạn? họ có phỏng vấn tiếng anh ko?

Hỏi các chỉ tiêu tài chính thôi. tớ thi nhân viên khách hàng thì không pv tiếng anh, nhưng có 1 bạn thi gdv học TCQT ra thì yêu cầu giới thiệu bản thân bằng TA :D

Sao mấy bạn ở hải dương nói đc gọi đi pv tuần trước nhỉ. Hôm nay mình mới được gửi giấy báo về mà. Hay được gọi bổ sung. Thôi vậy cũng mừng :3

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,088
Tổng số thành viên
351,506
Thành viên mới nhất
youhuihuodong22
Back
Bên trên