DongABank DongABank tuyển dụng Giao dịch viên tại TPHCM [30.04.2013]

tuần trước 17/4 mình mới đc gọi đi sơ tuyển, ở 202 tô hiên thành, q10, vô có 1 anh, gọi tên theo abc theo danh sách anh ấy đã mời, đến ai thì cầm hồ sơ lên, giới thiệu bản thân, và đc hỏi vài câu.khoảng 3-5 phút ah, xong cầm hồ sơ đi về, a ấy nói nếu đạt thi đc mail đi thi tuyển. vậy thôi

- - - Updated - - -

Sao trong phần chọn trường hoh có Đh Ngân hàng nhỉ, DAB hoh thích sv nh ha ta :((
bạn kéo xuống cuối cùng trong phần chọn trường, chọn "trường khác", rồi điền tên trường bạn xuống dưới thôi

Ngày mai mình cũng đi sơ tuyển ở chi nhánh Gò Vấp, lần đầu đi phỏng vấn hồi hộp quá. Cả ngày nay lội trang miệt mài trong diễn đàn hi vọng học hỏi được nhiều kinh nghiệm quý báu của các anh chị đi trc nè...

Đông Á sơ tuyển hình như chỉ xem ngoại hình và khả năng giao tiếp cơ bản, cũng nhanh thui bạn nè. Bạn chăm chút cho ngoại hình và giao tiếp tự tin có lẽ sẽ tốt thôi. Chúc bạn có một ngày thật may mắn hen, cố lên bạn.

mình lăn tăn, không biết nên ghi cái mức lương yêu cầu là bao nhiêu, mọi người deal giá số mấy vậy/. Nghe nói lương GDV bên này thấp... moh thấp là bao nhiêu vậy?

Cho mình hỏi Bắc Á Bank tuyển GDV tại TP HCM,nhưng lại bảo là nộp hồ sơ tại Hà Nội!!!^O^ Sao kỳ vậy.Nếu mình muốn nộp ở TP HCM Thì có thể nộp ở đâu???giúp mình với...

- - - Updated - - -

ngày mai mình cũng sơ tuyển tại Gò Vấp nè...k biết sao nữa...ma sơ tuyển tại Gò Vấp nếu đậu là làm tại đó luôn hả các bạn?
Mình ở Q7 lận,nộp trực tuyến hôm 16.4 mà sao lại bị gọi lên tới tận Gò Vập k bít nữa.Mai phải lận đận đi xa rồi...k bít cực khổ zậy Ông Trời có thương miếng nào k?hix hix

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
Cho mình hỏi Bắc Á Bank tuyển GDV tại TP HCM,nhưng lại bảo là nộp hồ sơ tại Hà Nội!!!^O^ Sao kỳ vậy.Nếu mình muốn nộp ở TP HCM Thì có thể nộp ở đâu???giúp mình với...

- - - Updated - - -
là nộp bản cứng ra tận Hà Nội đó pạn. Mình cũng thấy kỳ kỳ

- - - Updated - - -

MInh moi di so tuyen luc sang ne, bay h cho ket qua.

mình cũng mới đi hồi sáng, chờ dài cổ, hẹn 9g moh đến những gần 10g mới được PV. Cơ moh được phỏng vấn là nhờ bon chen, không phải do xếp thứ tự (_ _)", bác Ngân hàng này lộn xộn qá!
>_< A phỏng vấn đẹp trai, lên zòm ảnh cười 1 cái, quên hết trời trăng nên g mình k biết có bị out k nữa :))

me, too
chẳng hiểu sao ai cũng được pv rất lâu, tới lượt mình hỏi chút xíu rồi ra về :(,chị nhân sự hỏi mình có muốn về quê làm ko, mình trả lời có, thế là hết hỏi j lun, đúng là mình pv cũng nhiều chỗ rồi mà sao thấy mình vẫn khờ khạo :(

- - - Updated - - -

Mình dự là mình sẽ out???

me, too
chẳng hiểu sao ai cũng được pv rất lâu, tới lượt mình hỏi chút xíu rồi ra về :(,chị nhân sự hỏi mình có muốn về quê làm ko, mình trả lời có, thế là hết hỏi j lun, đúng là mình pv cũng nhiều chỗ rồi mà sao thấy mình vẫn khờ khạo :(

Hôm wa mình mới đi sơ tuyển tại Gò Vấp,thấy có 1 anh và 1 chị,Anh thì nhìn mặt nghiêm khắc,khó tính,đẹp zai,k cười zới ai hết.Còn chị thì luôn luôn cười,nói chuyện vui vẻ,dễ thương nhưng pv ai cũng lâu hết...hix,theo mọi ng khuyên thì nên chọn anh....và mình cũng theo mọi ng lên với a,chỉ có :
"Chào e!e tự giới thiệu về mình
E có biết cv của GDV là gì k?...mình huyên thuyên xong
E thấy bản thân mình có điểm gì phù hợp với vị trí ứng tuyển....
E muốn mức lương bao nhiêu ? tạii a cũng nhìn vào bảng TTUV của mình (đã ghi rồi )nên nói luôn "Dạ 4 tr tới 6 tr"
Thanks e!NH sẽ báo kết quả cho e sau..." => thế là Xong,chưa tới 4p nữa.K biết kết quả sau đây.Sợ out wá.
Mà ai lên a cũng chỉ hỏi mấy câu và nói y như vậy (Mọi ng dc a pv nói vậy á).Mà cũng k thấy a nhìn ngoại hình dùm cái...:-|:-| bởi vì mắt a cứ nhìn đăm đăm vào cái màn hình laptop k àh :D.Nên k ai biết kết quả ra sao.bi h ráng đợi kết quả thui.
Một ít chia sẻ với mọi ng,nếu ai pv ở Gò vấp có kết quả thì cho mình biết với nha.thanks!

- - - Updated - - -

sao nộp ra ngoài HN thấy kỳ wá nhỉ?chắc bỏ Bắc Á wá.hix

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,084
Tổng số thành viên
351,477
Thành viên mới nhất