Đoán đề thi vào ngân hàng nhà nước hộ em (SBV)

Re: Đoán đề thi hộ em (SBV)

Các bạn ôn thế nào rồi, mình thì chẳng thấy đâu vào đâu, chẳng biết nên học j. Mà có bạn nào nhận đc giấy báo lịch thi, sbd chưa vậy?

Các bạn ôn thế nào rồi, mình thì chẳng thấy đâu vào đâu, chẳng biết nên học j. Mà có bạn nào nhận đc giấy báo lịch thi, sbd chưa vậy?
Mình đang ôn bỏ ngỏ nè bạn ơi...mình chưa nhận giấy báo gì hết á...phải thi theo chi nhánh rồi nhận ở đó tiện hơn nhỉ :D

Re: đoán đề thi hộ em (sbv)

đề cụ thể như thế nào thì t ko nhớ rõ vì lúc đó mình cũng chưa có nhu cầu và cũng chưa có ý nghĩ thi công chức nhưng có 1 câu bàn luận về sự cần thiết phải đổi mới mô hình tăng trưởng kinh tế gắn liền với tái cơ cấu nền kinh tế@@ .
Vậy bạn còn nhớ đề kiến thức chung không, chia sẻ chho anh chị em với!

Các bạn đừng bi quan như vậy. Thi ngân hàng nhà nước do Bộ tổ chức chứ không phải các chi nhánh tự tổ chức, các đợt tuyển dụng những năm gần đây là hoàn toàn công khai minh bạch, không có tình trạng gửi gắm như các bạn suy nghĩ đâu nhé!

Các bạn đừng bi quan như vậy. Thi ngân hàng nhà nước do Bộ tổ chức chứ không phải các chi nhánh tự tổ chức, các đợt tuyển dụng những năm gần đây là hoàn toàn công khai minh bạch, không có tình trạng gửi gắm như các bạn suy nghĩ đâu nhé!
Nghe bạn nói vậy mình cũng yên tâm phần nào rồi :D

Đề ôn thi dài quá, mình học cũng không nổi, chắc cũng phải học tủ quá! @@@@@

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,574
Số bình luận
528,077
Tổng số thành viên
351,222
Thành viên mới nhất