Đoán đề thi vào ngân hàng nhà nước hộ em (SBV)

cothuchangkho

Thành viên tích cực
Tình hình là tớ học và thấy dài dòng, khó nhớ quá, không biết học gì cho tập trung! Thánh nào có khả năng đoán đề thi công chức vào NHNN đợt này vào phán cho em nó học với. Chân thành cảm ơn :D :D :D

Re: đoán đề thi hộ em (sbv)

cái này giống hên xui nhi? giống mò kim đáy bể quá. âu cũng là cái số rùi. hihi phải cố gắng lên thôi!!!

có ai có đề thi năm trước hoặc năm trước nữa thì post lên cho mọi người tham khảo với!

cái này giống hên xui nhi? giống mò kim đáy bể quá. âu cũng là cái số rùi. hihi phải cố gắng lên thôi!!!
hên xui chứ sao giờ, học không nổi nữa rồi...:D

- - - Updated - - -

có ai có đề thi năm trước hoặc năm trước nữa thì post lên cho mọi người tham khảo với!
Học tủ mà trật thì chết, hên xui vậy! tự luận không biết đường mò...Topic kia có đề đó bạn...

bh ngồi học cũng chả vào nữa bạn ạ:-( thấy đứa bạn t đợt vừa rồi thi bảo hiểm, nói đọc đề thi môn kiến thức chung mà mình cũng toát mồ hôi, toàn là về vấn đề thực tế thôi, đề có 5 câu thì 4 câu là câu hỏi mở:( ngồi search trên mạng cũng khó viết

bh ngồi học cũng chả vào nữa bạn ạ:-( thấy đứa bạn t đợt vừa rồi thi bảo hiểm, nói đọc đề thi môn kiến thức chung mà mình cũng toát mồ hôi, toàn là về vấn đề thực tế thôi, đề có 5 câu thì 4 câu là câu hỏi mở:( ngồi search trên mạng cũng khó viết
Xem ra chua lắm đây...hết biết như thế nào rồi...cố gắng mà không đậu thì cũng đành chịu :(

Cố gắng thôi bạn ạ! t còn được thông tin là mấy chỉ tiêu chỗ t có suất ngoại giao hết rồi, thi chỉ là hình thức thôi :-( Nhưng thôi, biết đâu vận may lại đến với mình ^^!

Re: Đoán đề thi hộ em (SBV)

mấy bạn có biết tổ chức thi ở cụm TPHCM địa chỉ cụ thể là ở đâu không vậy?

Vậy bạn còn nhớ đề kiến thức chung không, chia sẻ chho anh chị em với!

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,574
Số bình luận
528,077
Tổng số thành viên
351,221
Thành viên mới nhất
menusrs8
Back
Bên trên